ผู้เขียน หัวข้อ: รวมรูปภาพบรรยากาศ Meeting เเหลมเสด็จ บูรพาบีช จ.จันทบุรี วันที่ 1-2 มิ.ย. 2556  (อ่าน 14107 ครั้ง)

taitarcom

• แฟนพันธุ์แท้
  • ต้าร์ครับ ^^"
    • -
พี่หนุ่มแกลิปซิ้งนะครับ เห็นแกทิปคนเปิดเพลงไปพันห้าก่อนเปิดเพลง  ;D ;D ;D

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
พี่หนุ่มแกลิปซิ้งนะครับ เห็นแกทิปคนเปิดเพลงไปพันห้าก่อนเปิดเพลง  ;D ;D ;D
จุๆๆๆปรกติ พี่ร้องอยู่ร้านหมูกะทะ อาชีพเสริม  :)) :)) :))   ตอนหลังเพลงเสียงหายๆๆๆเหล้ามันบาดคอ555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2013, 10:43:59 โดย num2012 »
เก่า แต่ไม่แก่นะ

วีรวิชญ์

เพิ่งรู้ว่านอกจากหนุ่มหำมันจะหล่อเอาผู้ชาย ยังมีความสามารถในการร้องเพลง น่าปั้นนะคนนี้... ;)

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เพิ่งรู้ว่านอกจากหนุ่มหำมันจะหล่อเอาผู้ชาย ยังมีความสามารถในการร้องเพลง น่าปั้นนะคนนี้... ;)
แบบนี้เสียหาย ผมจะฟ้องๆๆๆๆ คริๆๆๆๆๆ >:D
เก่า แต่ไม่แก่นะ

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

howdies

• แฟนพันธุ์แท้
  • 323i SE ปี 2004 สีเทาเงิน xx-5678 สระบุรี
Re: เห็นเครื่องบินวันนั้น เลยอยากเล่นบ้าง
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 12:16:39 »
วันนี้เลยเสียตังค์ 2,370 บาท
เอามาลองเล่นบ้าง...
ไม่รู้จะรุ่ง หรือ จะร่วง...
มือใหม่ แต่ฝักใฝ่ของเล่น
(เก็บกด ตอนเด็กไม่มีปัญญาซื้อหามาครอบครอง) :( :(
อยากได้ครับซื้อที่ไหนราคาเท่าไร ครับ :-X :-X
หาในเวป  rcthai อ่ะคับ ตัว v959 จะมีกล้องวีดีโอติดมาให้ ราคายังไม่รวมส่ง 1750
 แต่ผมสั่งแบตกะเครื่องยิงฟองเพิ่ม
แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ของเลย ส่ง ems น่าจะถึงเย็นๆ
ติดสติ๊กเกอร์ E46 ที่กระจกหลังเด่นเป็นสง่า....
เห็นทักได้ครับ

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

mahama

• ขาประจำ
รูปรถที่ถ่่ายรูปใว้แต่ละคันทำไมห้องเครื่องถึงได้มันแววใช้น้ำยาอะไรเช็ดหรือครับ

phermsak

• คนคุ้นเคย
    • -
รถสวยๆวิวดีๆ  เสียดายไม่มีโอกาศได้ไปด้วย  สวยจริงๆครับ

กระป๋อง

• ขาประจำ
ดูจากภาพ น่าจะสนุกมาก ;) ;) ;) ;)

MAD

• มือใหม่
  • ขาประจำ
 ;) รถสวยๆทั้งนั้นเลยครับ อยากไปมั่งจัง ติดที่ตังค์ไม่ค่อยมี 555
MAD_DIY

Oak800

• ขาประจำ

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
คิดถึง บรรยากาศเก่า ๆที่ผ่านมา
ต้องจัดบ่อย ๆ นะครับ    ""ชูสองนิ้ว::   ""ชูสองนิ้ว:: 
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์