ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องราวขำๆๆ  (อ่าน 1433 ครั้ง)

blacksea

• แฟนพันธุ์แท้
  • 318 ise 2003 สี ดำเครื่อง n42
เรื่องราวขำๆๆ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 10:54:52 »
พอดีไปอ่านเจอมา ถ้าใครเคยอ่านแล้วก้อขออภัย  แค่ขำๆๆน่ะครับอย่าคิดมาก

ผมกับแฟนคบกันมาได้ปีกว่าแล้ว และเราตัดสินใจที่จะแต่งงานกัน
พ่อแม่ของผมคอยช่วยเหลือเราในทุกๆ ทาง เพื่อนๆ ก็ล้วนแต่ให้กำลังใจ
ส่วนแฟนของผมน่ะเหรอ? เธอเป็นความฝันของผมเลยล่ะ
แต่มันมีอยู่อย่างนึง ที่รบกวนจิตใจผมเหลือเกิน ให้ตายเถอะ
สิ่งเดียวสิ่งนั้นก็คือ น้องสาวของแฟนผมนั่นเอง
เธออายุ 21 ปี และชอบนุ่งมินิสเกิร์ตฟิตเปรี๊ยะ ตัวสั้นจู๋
เวลาที่เธอเข้ามาใกล้ ๆ ผม เธอมักจะชอบก้มตัว
ให้ผมได้แอบเห็นกางเกงในของเธอทุกที
ผมรู้ว่าเธอจงใจ เพราะไม่เคยเห็นเธอทำอย่างนี้กับใครเลย
มีอยู่วันนึง น้องสาวแฟนผม ก็โทรมาหาผม
และขอให้ผมไปช่วยเช็คการ์ดแต่งงานที่บ้าน

พอผมไปถึง จึงได้รู้ว่า เธออยู่บ้านคนเดียว เธอกระซิบที่ข้างหูผม ว่า
อีกไม่นานผมก็จะแต่งงานกับพี่สาวของเธอแล้ว
เธอเองมีความรู้สึก และความต้องการบางอย่างที่เธอเอาชนะมันไม่ได้
และเธอไม่ต้องการจะเอาชนะความรู้สึกนั้นด้วย
เธอบอกว่าเธออยากจะมีอะไรกับผม แค่ครั้งเดียวเท่านั้น
ก่อนที่ผมจะแต่งงานและใช้ชีวิตร่วมกับพี่สาวเธอ
ผมช็อคไปเลย พูดอะไรไม่ออกแม้แต่คำเดียว
เธอบอกว่า เธอจะขึ้นไปรอข้างบนห้องนอน
ถ้าผมอยากจะให้มันเป็นไปอย่างที่เธอว่า ก็ให้ตามเธอขึ้นไป
ผมนิ่งอึ้งไปหมด และมองเธอก้าวขึ้นบันได้ไป
พอเธอขึ้นไปถึงขั้นบนสุด
เธอก็ถอดกางเกงชั้นในออกแล้วโยนมันลงมาข้างหน้าผม

ในวินาทีนั้นเอง ผมลุกขึ้นยืน... และรีบเปิดประตูบ้านออกไป
เดินตรงไปที่รถทันที สิ่งที่ผมพบ คือ
ว่าที่พ่อตาของผมกำลังยืนอยู่ข้างนอกบ้าน
ดวงตาของเขาเอ่อล้นไปด้วยน้ำตา
เขาเข้ามาสวมกอดผม และพูดว่า
"พวกเราดีใจเหลือเกินที่คุณผ่านการทดสอบเล็กน้อยครั้งนี้มาได้
เราคงหาผู้ชายที่ดีกว่านี้ให้ลูกสาวของเราไม่ได้อีกแล้วล่ะ
ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวของเรา"

นิทานเรื่องนี้
สอนให้รู้ว่า........จงเก็บถุงยางไว้ในรถของท่านเสมอ.

yo-e46

Re: เรื่องราวขำๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 11:20:50 »
 :-\ O0 ;)
555

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 11:22:53 »
ตายห่า ผมใส่ถุงยางไว้ตลอดเลย ทำไงเนี่ย อิอิ
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

นพดล

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 12:01:33 »
เป็นผมเสร็จตั้งแต่รู้ว่าน้องแฟนอยู่บ้านคนเดียวแล้ว555 ;D