ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องแก๊สช่วยตอบทีครับ  (อ่าน 1908 ครั้ง)

AunDrey

• ขาประจำ
ปรึกษาเรื่องแก๊สช่วยตอบทีครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 22:56:44 »
พอดีตอนนี้รถผมติดแก๊สแบบไม่มีใบรับรองพึ่งติดมาไม่นานแล้วอย่างนี้ถ้าผมจะขายรถยนต์เปลี่ยนสัญญาแก้ปัญหายังไงล่ะครับ

ช่วยแนะนำทีปวดหัวไปหมดล่ะ @_@''

หรือใครเป็นไฟแนนซ์ขอเบอร์ไว้หน่อยครับจะปรึกษาเรื่องซื้อ-ขายรถหน่อยครับ

:-\ :-\ :-\

T.Tankittiphob

• บุคคลในตำนาน
  • 330Ci/M54+LPG
Re: ปรึกษาเรื่องแก๊สช่วยตอบทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 21:27:58 »
ต้องใช้กำลังภายในกับร้านแก๊สหน่อยก็ดีนะครับ ประมาณ1000บาทก็จะได้มาซึ่งดังกล่าว ??? ??? ???
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
Re: ปรึกษาเรื่องแก๊สช่วยตอบทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2012, 18:41:17 »
ไม่ต้องใช้กำลังภายในไดๆทั้งสิ้นครับ

เดินเข้าไปเลยอู่ติดตั้งแก๊สบอกขอใบวิศวะ คิดเท่าไหร่

ถ้าเล่นตัว งอแงไม่ยอมตรวจให้ ไม่ยอมออให้ก็แนะนำ

ที่นี่เลยครับ ไฮไล ร้านเจ้เงิน หลังขนส่งหมอชิต มีทุกอย่างทีท่านต้องการ ราคาถูกกว่าตามอู่แก๊สอีก

ทางไปร้านเจ้เงิน ถ้าอยู่ในสำนักงานขนส่งที่หมอชิต ให้ขับรถออกทางประตูหลัง เลี้ยวซ้าย ผ่าน ต.ร.อ. แยอะแยะ เจอสามแยกไม่ต้องเลี้ยวให้ตรงไป ขับช้าๆมองด้านซ้ายไว้จะมีป้าแก่ๆคนนึงมายืนโบกรถ จอดเลย ตรงนั้นมีสองร้าน เคยไปแต่ร้านเจ้เงิน (ลูกสาวสวย) ราคาคุยเอาเองนะ ถูกใจก็ถูกหน่อย ฮาฮา (ร้านอยู่ตรงสามแยกนั่นแหละครับ)