ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงพี่สุเมธครับ  (อ่าน 2528 ครั้ง)

inin

• ขาประจำ
  • e36 e39 e46 ...and then
ถึงพี่สุเมธครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 15:09:54 »
ผมเข้ามาเป็นสมาชิกคลับนี้ได้ระยะหนึ่งแล้ว ก็พอที่จะได้รู้ถึงความเป็นมาเป็นไปของที่นี่
เลยพอจะทราบว่าพี่สุเมธมีส่วนสำคัญที่ทำให้เกิดเวปนี้ขึ้นมา
ส่วนตัวผมขอขอบคุณที่พี่ให้คำปรึกษาที่ดีทุกครั้ง และทำให้เกิดเวปนี้ขึ้นมาซึ่งผมคิดว่ามันมีประโยชน์กับทุกท่านที่ขับ BMW ไม่เฉพาะ ชาว e46
รวมทั้งท่านอื่นๆที่เกี่ยวข้องกับการก่อตั้งเวปนี้
ผมนึกไม่ออกว่าอาจเคยทำอะไรที่ไม่สมควรในที่แห่งนี้ หรือ กับพี่สุเมธ แต่ถ้ามีผมขออภัยเป็นอย่างยิ่ง
ผมคิดว่าทุกคนในที่นี้คงคิดแบบผมเช่นกัน
ขอบคุณอีกครั้งด้วยใจจริง ขอบคุณครับ  :-X
บาปกรรมที่ใหญ่หลวงที่สุดในชีวิตคือไม่กตัญญู

Jeeranapong B.

• แฟนพันธุ์แท้
  • I'm behind the BMW's wheel
Re: ถึงพี่สุเมธครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 15:18:59 »
อันนี้ไปไงมาไงหว่า ดราม่าซะแล้ว  O0
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

inin

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 15:20:51 »
ไม่มีอะไรครับ ผมคิดว่าเราควรจะชื่นชมคนดีกันบ้าง  ;)
เพื่อให้เค้ามีกำลังใจทำต่อไปครับ
บาปกรรมที่ใหญ่หลวงที่สุดในชีวิตคือไม่กตัญญู

yo-e46

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 15:22:32 »
 ;) :-X

Jeeranapong B.

• I'm behind the BMW's wheel
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 15:26:47 »
ส่วนตัวยังไม่ได้ไปใช้บริการอะไรที่อู่พี่สุเมธเลย เพราะไกลบ้าน แต่ในบอร์ดนี้พี่สุเมธก็ช่วยให้ความรู้ แก้ไขปัญหาให้สมาชิกอยู่บ่อยๆ ก็ขอชื่นชมพี่สุเมธด้วยครับ  :-*
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 15:35:37 »
พี่สุเมธมีน้ำใจกับทุกคนจริงๆครับ  ผมไปครั้งแรกก็แฮปปี้เลยครับ

ลองไปดูครับ  แล้วจะรู้ว่าดีจริงครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 16:29:15 »
พี่เขาไม่ค่อยสบายใจครับ ที่แกเคยบอกว่า แกสร้างและทำเวปมาเพื่อให้ประโยชน์แก่ทุกท่าน
แต่สุดท้ายก็โดนด่า โดนกระทู้ตำหนิกลับมา เป็นใครจะอยากมาตอบอีก  เป็นผมก็เสียใจครับ ..... เซ็งห่าน  :-*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2012, 22:54:44 โดย Krisada511 »
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

นพดล

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 19:53:06 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
พี่เขาไม่ค่อยสบายใจครับ ที่แกเคยบอกว่า แกสร้างและทำเวปมาเพื่อให้ประโยชน์แก่ทุกท่าน
แต่สุดท้ายก็โดนคำ โดนกระทู้ ตำหนิกลับมา เป็นใครจะอยากมาตอบอีก  เป็นผมก็เสียใจครับ ..... เซ็งห่าน  :-*

;) ;) ;)

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 21:32:49 »
พี่สุเมธเป็นอาจารย์อีกคนของผมเลยครับ   :-X :-X :-X

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 23:19:07 »
ผมเคยเห็นจะจะตา ว่าพี่สุเมธเคยสร้างปัญหาเรื่องของเหลวในรถน้องคนหนึ่งในคลับนะ
คดีนี้ผมเป็นพยานได้

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 00:05:55 »
 ::) รักกันไว้ ผิดพลาดก็ขอโทษกัน ชี้แจงกัน ถ้อยทีถ้อยอาศัยกันครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

inin

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 00:07:51 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
แต่สุดท้ายก็โดนด่า โดนกระทู้ตำหนิกลับมา เป็นใครจะอยากมาตอบอีก  เป็นผมก็เสียใจครับ ..... เซ็งห่าน  :-*

ผมคิดอยู่แล้วครับว่าพี่ต้องเข้าใจความหมายของผม พวกพี่ๆเป็นลูกผู้ชายตัวจริงครับผมนับถือ :-X
ยินดีเป็นอย่างมากครับที่มีโอกาศได้รู้จักพูดคุย

Park

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 17:35:16 »
ผมเคยเห็นจะจะตา ว่าพี่สุเมธเคยสร้างปัญหาเรื่องของเหลวในรถน้องคนหนึ่งในคลับนะ

ฮ่า ๆ กลิ่นขาหมูยังไม่หายไปเลยครับพี่เชต แต่ผมเข้าใจพี่เขานะ คนเรามักจะมีทั้งคนรักและคนเกลียดในเวลาเดียวกัน คงจะยากที่จะทำให้ทุกคนรักเราหมด แต่ผมเชื่อว่า "คนดีตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้ครับ"
สิ่งสุดท้ายในชีวิต ก็คือ "ความว่างเปล่า"

green tea

• E46 M54 330IA
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 10:55:57 »
คดีนี้ผมเป็นพยาน :-X :-X
555พี่เชต ถ้าคดีนี้ผมก้อต้องขึ้นศาลพร้อมพี่สุเมธครับเพราะผมก้อเป็นผู้สมรู้ร่วมคิดกะพี่สุเมธ ร่วมทำบุญกะพี่เข้า10ขา555 ;) ;)

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 17:05:32 »

ฮ่า ๆ กลิ่นขาหมูยังไม่หายไปเลยครับพี่เชต แต่ผมเข้าใจพี่เขานะ คนเรามักจะมีทั้งคนรักและคนเกลียดในเวลาเดียวกัน คงจะยากที่จะทำให้ทุกคนรักเราหมด แต่ผมเชื่อว่า "คนดีตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้ครับ"

ต้องล้างพรม ถอดทำความสะอาดเบาะ อบโอโซน ครับ  หรือ แวะโฮมโปร แผนกน้ำยาทำความสะอาดในบ้าน จะมีตัวกำจัด ดูดกลิ่น ที่มีถ่านผสม นำมาเปิดทิ้งไว้ในรถ
รู้สึกจะ 160 บาทครับ กระป๋องดำๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2012, 17:07:11 โดย Krisada511 »
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Park

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 00:28:45 »

ต้องล้างพรม ถอดทำความสะอาดเบาะ อบโอโซน ครับ  หรือ แวะโฮมโปร แผนกน้ำยาทำความสะอาดในบ้าน จะมีตัวกำจัด ดูดกลิ่น ที่มีถ่านผสม นำมาเปิดทิ้งไว้ในรถ
รู้สึกจะ 160 บาทครับ กระป๋องดำๆ

ขอบคุณครบพี่กฤษดา พี่ช่วยผมทุกครั้งเลย ขอบคุณมาก ๆ ครับ  :-X
สิ่งสุดท้ายในชีวิต ก็คือ "ความว่างเปล่า"