ผู้เขียน หัวข้อ: """ถามครับ"""น้ำยาทำความสะอาด  (อ่าน 1822 ครั้ง)

29_FEB_s3.46

• บุคคลทั่วไป
"""ถามครับ"""น้ำยาทำความสะอาด
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 19:09:04 »
อยากให้พี่ๆเพื่อนๆช่วยแนะน้ำยาหรือสเปรย์ที่ใช้ทำความสะอาด หม้อพักปลายท่อให้เงาวับเหมือนใหม่ให้หน่อยคับผม

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: """ถามครับ"""น้ำยาทำความสะอาด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 19:14:00 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
อยากให้พี่ๆเพื่อนๆช่วยแนะน้ำยาหรือสเปรย์ที่ใช้ทำความสะอาด หม้อพักปลายท่อให้เงาวับเหมือนใหม่ให้หน่อยคับผม

3m ที่สำหรับพ่นทำความสะอาด ขัดเงา สแตนเลสครับ ที่โฮมโปร  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Re: """ถามครับ"""น้ำยาทำความสะอาด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 19:16:46 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

3m ที่สำหรับพ่นทำความสะอาด ขัดเงา สแตนเลสครับ ที่โฮมโปร  :-*
ขอบคุณมากครับพี่  :-X

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 22:08:04 »
ผมเคยจ้างเค้ามาล้างและขัด header พักกลาง ถึงพักปลายยกชุดครับมาถึงบ้านเลย เค้ายกรถและถอดออกมาขัดเงาแวบ ราคาพันกลางๆครับ ล้างทีนึงอยู่ไปปีกว่าครับ ถ้าล้างเองก็ดีนะครับแต่เหนื่อยมากผมเคยขัดแล้ว

oon_resist

• แฟนพันธุ์แท้
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 09:12:37 »
เห็นที่ร้านใชผงซักฟอกปั่นกับลูกหนู เงาวับเลย

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 12:19:46 »
ขอบคุณครับโย ขอบคุณคับพี่oon

เด๋ววันนี้จะไปนั่งขัดหม้อซะหน่อย อิอิ