ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรวบรวมรายชื่ออู่ BMW ในแต่ละพื้นที่ แต่ละจังหวัดหน่อยครับ  (อ่าน 5841 ครั้ง)

Ryan_E46

• บุคคลในตำนาน
อยากจะรบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ในคลับช่วยแนะนำอู่ BMW ในแต่ละพื้นที่ที่ท่านใช้บริการอยู่หน่อยครับ
เผื่อว่าบางทีเพื่อนๆ ของเราจะขับรถไปแล้วเกิดปัญหาในแต่ละพื้นที่ โดยเฉพาะที่ต่างจังหวัด จะได้มีแหล่งซ่อมให้อุ่นใจครับ
รบกวนขอชื่ออู่ ที่ตั้ง จังหวัด พร้อมเบอร์โทรด้วยเลยนะครับ
ขอบคุณครับ
 :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2012, 15:44:01 โดย Ryan_IT »

bank4s

• ขาประจำ
  • รักว่ะ E46 อ่ะ
ตั้งแต่ใช้ e30 e36 และมา e46
ผมให้เพื่อนผมที่เปิดอู่รับซ่อมทุกอย่าง เครื่อง ช่วงล่าง ระบบเบรค เบิกอะไหล่แท้ราคาถูกมากๆ
ใครรถมีปัญหาต้องการความช่วยเหลือแถว ห้วยขวาง โทรได้เลยครับยามฉุกเฉิน
ช่างเจี้ยบ 086 759 5714, 02 277 5215

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
ผมชอบอู่พี่โกสิท หลังเทสคาร์ ศรีนครินทร์ครับ จบทุกปัญหาด้วยเครื่องมือที่ล้ำสมัยเทียบเท่า 0
เบอร์พี่เค้านะครับ 0817355700 พี่โก ครับ ซ่อม m3 m5  x5 x6 f10 f11  ผมเห็นแกซ่อมมาแล้วกะตาครับซึ่งอู่นอกหลายที่ยังซ่อมรุ่นเหล่านี้ไม่ได้เพราะเครื่องมือยังไม่ล้ำพอแต่ที่นี่ทำได้ครับ ^_^

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
นครปฐม ช่างมาทครับ อยู่ตรงสถาณีรถไฟต้นสำโรง อู่นี้ทำได้ทุกอย่างเครื่องมือจับกล่องพร้อมครับ ;)

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

namnako

• คนคุ้นเคย
อู่ชัยรุ่งเรือง นิมิตรใหม่ เพราะพี่เค้าเลยกล้าใช้คันนี้

moo bangplee

อู่ศรีนรินทร์นี่อยู่ทางเข้าตรงหน้าโชว์รูมอีซุซูหรีอเปล่าครับ
ถ้าใช่การซ่อมเป็นอย่างไรครับราคาด้วยครับ คุณ yo e46

yo-e46

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
อู่ศรีนรินทร์นี่อยู่ทางเข้าตรงหน้าโชว์รูมอีซุซูหรีอเปล่าครับ
ถ้าใช่การซ่อมเป็นอย่างไรครับราคาด้วยครับ คุณ yo e46
ไม่ใช่ครับพี่ทางเข้าใกล้เต้นรถครับ อยู่ตีนสะพานข้ามคลองผมก็ไม่แน่ใจว่าพี่หมูมาจากทางไหนลองโทรคุยกับพี่ โกเลยดีกว่าครับ ที่นี่แกสุดจริงๆครับ อาจจะแพงกว่าที่อื่นหน่อยแต่จบผมว่าไม่แพงครับ แล้วอีกอย่างเครื่องไม้เครื่องมือแกครบครับลงทุนในเครื่องมือ สูงมาก จริงๆไปดูได้ไม่มีผิดหวังกับที่นี่ครับ พอแกตีราคาก่อนซ่อมเสร็จ เราก็ดูราคาแล้วต่อรองกับแกได้ครับ แกคุยง่าย ผมชอบแกมากมาย ผมอยู่คลองหลวง ก็ขับไป service กับแกเลยครับเพราะคุ้มค่าครับ เนี่ย  f30 ผมถ้าหมดประกันผมก็คุยกับแกอยู่ว่าจะเอาเข้าซ่อมกับแกเพราะผมซื้อกับ grey  เข้า 0ไม่ได้ แกบอกอีกซัก 3-4 เดือนก็เข้าซ่อมกับแกได้แล้วครับ เด๋วแกซื้อ programe  f30 มาลงก็ซ่อมได้แล้สครับ ล้ำจริงๆ น้องๆ 0เลยครับ ผมว่าอู่นอกที่อื่นอาจรอนานกว่านี้ครับ เพราะ programe รถแต่ละรุ่นแพงมาก ต้องลองครับใกล้พี่หมูด้วยครับ จากบางพลีมาแปปเดียวเองครับ

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
ที่ขอนแก่น อยู่หน้าวัดหนองแวงพระอารามหลวง ชื่อช่างศักดิ์เซอร์วิสครับ
ผมยังไม่เคยซ่อมใหญ่กับแก แต่เพื่อนเคยให้เปลี่ยนหัวตัด 325 E36 ให้มาแล้ว
ฝีมือโอเค นิสัยใช้ได้ครับ เคยโทรให้มาช่วยดูถึงที่บ้านมาบ้าน

แต่ไม่รู้เป็นไง เหมือนช่างแอ๊ด(ลาดพร้าว 71)ถ้าขับ N42 318i เข้าไปหาทีไร
ชอบยุให้เปลี่ยนเครื่องทุกที  :))

namnako

• คนคุ้นเคย
 ::)มีอู่ทางใต้บ้างมั้ยคะ ตอนนี้กำลังกลายเป็นวาระแห่งชาติอยู่ ว่าจะขับรถอะไรไปหาดใหญ่

ukrit

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
นครปฐม ช่างมาทครับ อยู่ตรงสถาณีรถไฟต้นสำโรง อู่นี้ทำได้ทุกอย่างเครื่องมือจับกล่องพร้อมครับ ;)
อุ่นี้เก่งระบบไฟเครื่องเจและโตต้านิครับ ซ่อมบีเอ็มได้ด้วยหรอ 
แล้วอู่ช่างปืนตรงบางไผ่เคยใช้บริการไม๊ครับ เป็นไงบ้างอยากรู้

29_FEB_s3.46

• บุคคลทั่วไป
เข้ามาเก็บข้อมูลดีๆครับ