ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ผมมีความสุขมากครับ  (อ่าน 4187 ครั้ง)

หม่อม e46

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
    • www.facebook.com/tchakrab
Re: วันนี้ผมมีความสุขมากครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 23:14:21 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
มีภาพถ่ายบริเวณจุดที่ฉีดพ่นบ้างมั้ยครับ ของผมก็มีเสียงให้เสียจิตเหมือนกัน รบกวนหน่อยนะค้าบบบ :-X
พรุ่งนี้ถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ :D
นี่ครับผมจุดที่ฉีดพ่นบริเวณยางขอบประตู

tum 3181

• แฟนพันธุ์แท้
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 10:18:59 »
ขอบคุณที่ลงรูปให้ดูครับ  :-X  ต้องแหวกมันออกมาแล้วฉีดเข้าไปตามซอกใช่มัั้ยครับ ???

หม่อม e46

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
    • www.facebook.com/tchakrab
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 10:39:55 »
ขอบคุณที่ลงรูปให้ดูครับ  :-X  ต้องแหวกมันออกมาแล้วฉีดเข้าไปตามซอกใช่มัั้ยครับ ???
ใช่ครับทั้งสองด้านเลยครับ ด้านที่ยางติดกับตัวรถ กับด้านที่ยางติดกับขอบประตูครับ