ผู้เขียน หัวข้อ: เซนเซอร์ถอยหลัง N42  (อ่าน 1330 ครั้ง)

Angel_dimple

• ขาประจำ
เซนเซอร์ถอยหลัง N42
« เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 12:50:49 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

สืบเนื่องจากกระทู้ด้านบน ผมเอารถไปเช็คปรากฏว่าเซนเซอร์เสียไปหนึ่งตัว อู่บอกมีแต่ของศูนย์ ของเทียบไม่มีขาย ตกตัวละ 4,600  :-\

ในกระทู้ด้านบนเห็นบอกว่าในเมกาแค่ 50 เหรียญเอง ... บ้านเราพอจะมีตัวเลือกอื่นไหมครับ  :'(

ถ้าซื้อของเซียงกง ไม่รู้มีรึเปล่า ผมก็ดูของไม่เป็นด้วย  O0

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :-X

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
Re: เซนเซอร์ถอยหลัง N42
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 14:00:26 »
ผมมีอยู่สี่ตัว แต่ฝากไว้ที่อู่bm พระนั่งเกล้า ไปเอาที่นั่นได้เลยครับ เป็นของแท้มือสอง เรื่องราคาถูกกว่าอเมริกาครับ แบ่งๆกันใช้

Angel_dimple

• ขาประจำ
Re: เซนเซอร์ถอยหลัง N42
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 12:47:41 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมมีอยู่สี่ตัว แต่ฝากไว้ที่อู่bm พระนั่งเกล้า ไปเอาที่นั่นได้เลยครับ เป็นของแท้มือสอง เรื่องราคาถูกกว่าอเมริกาครับ แบ่งๆกันใช้

ขอบคุณมากๆครับพี่  :-X

ผมอาจจะทิ้งไว้สักพักก่อน เผื่อตัวอื่นๆจะเสียไล่เลี่ยกัน จะได้เปลี่ยนทีเดียวเลย  O0