ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆที่ตีกอล์ฟมีปัญหากับการยัดถุงกอล์ฟไส่กระโปรงหลังไหมครับ  (อ่าน 2668 ครั้ง)

bank4s

• ขาประจำ
  • รักว่ะ E46 อ่ะ
 :(
ของผมใส่ไม่ได้เลย ติดกล่องซีดี เป็นความลำบากมากต้องยัดถุงกอล์ฟไว้เบาะหลังครับ

ถามว่าถ้าเอากล่องซีดีออกซะ จะเอาถุงกอล์ฟใส่ได้หรือป่าวครับ

Ryan_E46

• บุคคลในตำนาน
ผมก็ยัดไม่ได้ครับ แต่ถ้าถุงเล็กพอจะวางเฉียงๆ ได้อยู่ครับ
รู้สึกในคุ๋มือจะบอกให้วางยื่นเข้าไปในตัวรถโดยการพับเบาะหลังมั้งครับ (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ)
แต่ผมใช้วางในรถตรงเบาะหลังแทนเลยครับ  :))

bank4s

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมก็ยัดไม่ได้ครับ แต่ถ้าถุงเล็กพอจะวางเฉียงๆ ได้อยู่ครับ
รู้สึกในคุ๋มือจะบอกให้วางยื่นเข้าไปในตัวรถโดยการพับเบาะหลังมั้งครับ (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ)
แต่ผมใช้วางในรถตรงเบาะหลังแทนเลยครับ  :))

ใช่ครับ ผมดูในคู่มือ มันพับเบาะหลังได้ แต่ความเป็นจริงแล้ว มันพับไม่ได้ครับ

jj_46

• แฟนพันธุ์แท้
วางได้อยู่นะครับเอาด้านล่างของถุงกอล์ฟเข้าไปก่อนทางด้านขวาแล้วค่อยเอาด้านบนตามเข้าไปครับ ใส่ได้ครับอาจจะดูแน่นๆหน่อยนะครับ 

Preetz

• คนคุ้นเคย
ผมก็วางเบาะหลังครับ เคยลองยัดแล้ว Driver มันยาวไป
ติดที่ driver อันเดียวแหละ  O0

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
E46 พืนที่แคบไปหน่อยสำหรับ ถุงกอล์ฟ

O0
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

bank4s

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
วางได้อยู่นะครับเอาด้านล่างของถุงกอล์ฟเข้าไปก่อนทางด้านขวาแล้วค่อยเอาด้านบนตามเข้าไปครับ ใส่ได้ครับอาจจะดูแน่นๆหน่อยนะครับ

หา ไม่ติดกล่อง CD เหรอครับ

bank4s

• ขาประจำ
ผมก็วางเบาะหลังครับ เคยลองยัดแล้ว Driver มันยาวไป
ติดที่ driver อันเดียวแหละ  O0

ช่ายครับ ผมว่าติด Driver ตัวเดียวเนี่ยล่ะครับ

bank4s

• ขาประจำ
E46 พืนที่แคบไปหน่อยสำหรับ ถุงกอล์ฟ

O0

นั้นสิครับพี่ Krisada ผมจะเอากล่องเล่น CD ออกแล้วเนี่ย เพื่อถุงกอล์ฟเลยนะครับ

mickeyz

• คนคุ้นเคย
ขอผมก็ใส่ไม่ได้ครับ ขนาดจะยัดเข้าช่องยังไม่ได้ แต่ของผมไม่ใช่ถุงกอล์ฟนะครับ  8)
BMW 318i N42 ไฟยก สีเงิน เดิมๆ ตัวน้อยๆ  ^^

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่ยากครับใส่ได้3-4"ถุงเลย ลองเอา driver หัวไม้ 3 5  ไรก็แล้วแต่ออกจากถุงครับแล้วเอามาวางไว้นอกถุง พอเอาถุงลงรถค่อยเอาหัวไม้ทั้งหลายใส่ถุง เพียงเท่านี้ก็สามารถใส่ถุงกอล์ฟ ได้ 3-4 ถุงแบบสบายๆไม่ต้องวางเฉียงหรือ ยัดลงไปแล้วไม่ต้องกลัวว่าไม้มันจะค้ำแล้วจะหักครับ ลองดู ครับ เผลอๆถุงเล็กๆได้ถุง 5 ถุงแบบ เบียดหน่อย

bank4s

• ขาประจำ
ไม่ยากครับใส่ได้3-4"ถุงเลย ลองเอา driver หัวไม้ 3 5  ไรก็แล้วแต่ออกจากถุงครับแล้วเอามาวางไว้นอกถุง พอเอาถุงลงรถค่อยเอาหัวไม้ทั้งหลายใส่ถุง เพียงเท่านี้ก็สามารถใส่ถุงกอล์ฟ ได้ 3-4 ถุงแบบสบายๆไม่ต้องวางเฉียงหรือ ยัดลงไปแล้วไม่ต้องกลัวว่าไม้มันจะค้ำแล้วจะหักครับ ลองดู ครับ เผลอๆถุงเล็กๆได้ถุง 5 ถุงแบบ เบียดหน่อย

น่าสนใจครับ เดี๋ยวลองดูครับ

admin

• บุคคลทั่วไป
แบบที่พับเบาะแล้วมีรูให้ใส่ถุงกอลฟหรือถุงสกีนั้นคงเป็นโมเดลนอกเท่านั้นกระมังครับ

bank4s

• ขาประจำ
แบบที่พับเบาะแล้วมีรูให้ใส่ถุงกอลฟหรือถุงสกีนั้นคงเป็นโมเดลนอกเท่านั้นกระมังครับ

ผมก็แอบดีใจตอนดูในคู่มือครับ ว่าเบาะพับได้ แต่พอลองไปดันๆเบาะ มันไม่เป็นอย่างที่คิดครับ

Ryan_E46

ผมก็แอบดีใจตอนดูในคู่มือครับ ว่าเบาะพับได้ แต่พอลองไปดันๆเบาะ มันไม่เป็นอย่างที่คิดครับ

อ้าว ผมไม่เคยลองพับเลยครับ ตกลงมันพับไม่ได้เหรอเนี่ย  :-\

bank4s

• ขาประจำ

อ้าว ผมไม่เคยลองพับเลยครับ ตกลงมันพับไม่ได้เหรอเนี่ย  :-\

ไม่ได้ครับพี่