ผู้เขียน หัวข้อ: e46ci 2004 เบาะหลังพับได้กี่ข้าง และตัวเซ็นเซอร์ถอยหลัง  (อ่าน 1544 ครั้ง)

KcKc

• แฟนพันธุ์แท้
1.เห็นมีตัวดึงอยู่ ซ้าย ขวา แต่ตอนนี้ใช้ได้แค่ฝั่งขาว คือเบาะพับลงไปได้
ส่วนตัวดึงซ้าย ดึงแล้วไม่มีอะไร ถ้าซ่อมอย่างไง ร้านกลอนประตูได้เปล่า
 รุ่นนี้เบาะหลังพับได้กี่ข้างครับ

2.เวลาเข้าเกียร์ R จะมีเสียงเตือนระยะๆ พอรถถอยเข้าใกล้กี่เมตร
ถึงจะเตือนเร็ว และถ้ามันทำงานผิดปรกติ จะต้องไปซ่อมที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

KcKc

• แฟนพันธุ์แท้
1.ซ่อมเแล้วบูช ที่เกี่ยวกลอนแตก เปลี่ยนใหม่
 ขอบคุณ ร้านวิชัยลาดพร้าว
2.ทดสอบแล้ว ไม่เสีย