ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆใครพอทราบราคาชุดมือจับฝากระโปรงท้าย E46มือ1 หรือ2 ก็ได้บ้างอะคับ  (อ่าน 1962 ครั้ง)

Atomjung

• ขาประจำ
พี่ๆใครพอทราบราคาชุดมือจับฝากระโปรงท้าย E46มือ1 หรือ2 ก็ได้บ้างอะคับ อยากทราบราคาประมานเท่าไหร่หรอคับ ของผมตัวยึดน็อตมันหักหมดเลย ไม่ทราบว่าไหนที่มีขายบ้างอะคับผม

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ของใหม่ราคาประมาณ 3,000 +-นิดหน่อยครับ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Atomjung

• ขาประจำ
ขอบคุนมากคับผม O0

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
นี่เป็นอีกอาการของรถ อี 46 ของเราครับ

ของผมเปลี่ยนไปแล้วสักสามปีที่ผ่านมา

ไปศูนย์ เมื่อวันก่อน ช่างบอกว่า อย่าดึงแรง

มันกำลังจะพังอีกแล้ว อ

iboomdoraemon

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
นี่เป็นอีกอาการของรถ อี 46 ของเราครับ

ของผมเปลี่ยนไปแล้วสักสามปีที่ผ่านมา

ไปศูนย์ เมื่อวันก่อน ช่างบอกว่า อย่าดึงแรง

แนะนำศูนย์ให้หน่อยค่ะ ไปเปลี่ยนศูนย์ไหน แล้วราคาเท่าไหร่ค่ะ

yuth_dec

• yuth_dec
ผมมีเก็บเป็นสต็อกไว้ถ้ารีบใช้ ขายให้ครับ 1200  :-X

sompol

• ขาประจำ
สนใจครับ ขอเบอร์ติดต่อด้วย

yuth_dec

• yuth_dec
โทษทีครับ  ..0812799626  ยุทครับ..เพื่อนๆคนไหนรีบใช้มารับไปก่อนเลยครับ :-X

OaTt

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

แนะนำศูนย์ให้หน่อยค่ะ ไปเปลี่ยนศูนย์ไหน แล้วราคาเท่าไหร่ค่ะ

ของพี่ทนายคงเป็น บาเซ ตรงรองเมืองน่ะครับ อย่าลืมค่าทำสีด้วยนะครับ  :o