ผู้เขียน หัวข้อ: ฝาปิดตัวลาก กันชนหน้า M3 หล่นหายหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 2075 ครั้ง)

BoonZaa

• แฟนพันธุ์แท้
  • 323i/M52tu+LPG
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ฝาปิดตัวลาก กันชนหน้า M3 หล่นหายตอนนี้มันเป็นรูโหว่เลย ไม่ทราบว่ามีอะไหล่ตัวนี้ขายหรือเปล่าครับ อ่อ มีอีกชิ้น ตระะแกรง หน้ากันชนด้วยคับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ตามร้านขายของแต่ง BMW ทั่วไปน่าจะมีแยกขายนะครับ :-*

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

BoonZaa

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ตามร้านขายของแต่ง BMW ทั่วไปน่าจะมีแยกขายนะครับ :-*

แล้วได้มาตัวฝาต้องเอาไปทำสีใหม่หรือเปล่าครับ แถวรามอินทราไม่ทราบว่ามีร้านไหนบ้างครับ

yuratchrian

ซื้อหูลากมาใส่เท่ๆเลยค๊าบ  :))
10 ปากว่า ไม่เท่า ตาเห็น
10 ตาเห็น ไม่เท่า มือคลำ
10 มือคลำ หรือจะสู้ ทำใช้เอง

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

แล้วได้มาตัวฝาต้องเอาไปทำสีใหม่หรือเปล่าครับ แถวรามอินทราไม่ทราบว่ามีร้านไหนบ้างครับ

ส่วนใหญ่จะเป็นงานดิบครับ ต้องทำสีเอาเอง แถวรามอินทราไม่ทราบครับว่ามีร้านหรือเปล่าว ที่เคยเห็นมีก็ที่ BMW option ครับ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

BoonZaa

ซื้อหูลากมาใส่เท่ๆเลยค๊าบ  :))

ชอบแบบเรียบๆ มากกว่าอ่ะครับ  >:D

BoonZaa

ส่วนใหญ่จะเป็นงานดิบครับ ต้องทำสีเอาเอง แถวรามอินทราไม่ทราบครับว่ามีร้านหรือเปล่าว ที่เคยเห็นมีก็ที่ BMW option ครับ

ขอบคุณครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
เจ้าฝาตัวนี้ ของกันชนหน้าหลายรุ่น ใครยังไม่หาย งัดมาผูกเส้นเอ็นกันหล่นหายไว้นะครับ ผมทำอยู่
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

BoonZaa

เจ้าฝาตัวนี้ ของกันชนหน้าหลายรุ่น ใครยังไม่หาย งัดมาผูกเส้นเอ็นกันหล่นหายไว้นะครับ ผมทำอยู่

มันเคยหลุดมารอบนึงล่ะครับ แต่ใส่เข้าไปใหม่คิดว่าแน่นดีแล้ว แต่ดันหล่นหายซะนี่ จะหาซื้อใหม่ก็คงไม่มี  :'(
ใครยังไม่หล่นหาย ทำตายพี่ Krisada511 แนะนำเลยครับ กันไว้ดีกว่าแก้  O0