ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาช่างเช็ค ซ่อม ฝีมือดี ไว้ใจได้ ราคาเป็นมิตร แถวพุทธมณฑล ครับ  (อ่าน 1545 ครั้ง)

Benji

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ตามหาช่างเช็ค ซ่อม ฝีมือดี ไว้ใจได้ ราคาเป็นมิตร แถวพุทธมณฑล
สะดวกพื้นที่ ตัวเมืองนครปฐม ถึงราชพฤกษ์

แต่อยากได้ช่างใกล้ๆเดินทางสะดวก แถวพุทธมณฑล สาย 3-4 ครับ

เพื่อนๆพี่ๆ เคยตรวจเช็ค ซ่อมที่ไหน แชร์ประสบการณ์กันหน่อยนะครับ
I'm not PERFECT but I'm "LIMITED EDITION"

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
จริงๆผมว่าสำหรับ e46 อู่ไหนก็น่าจะทำได้หมดแล้วนะครับ รถออกมานานแล้ว ช่างน่าจะทำกันได้หมดทุกที่แล้ว

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Benji

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
อยากได้ช่างวิเคราะห์เก่ง แก้อาการถูกจุดครับ บางคนวิเคราะห์ผิดเจอตัวแพงไปก่อน งบบานปลายเลยครับ^^’
I'm not PERFECT but I'm "LIMITED EDITION"