ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูล โชคอัพหน่อยครับ ใครใช้อะไรใส่อะไรกันบ้าง  (อ่าน 14185 ครั้ง)

Pyester Studio™

• Pyester : Online
  • ขาประจำ
  • I  My 3er!!
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
แวะมาทักทายเสี่ยยิ้ม สบายดีนะครับ ?  >:D

สบายดีครับผม  ;)

สวัสดีค่ะพี่ยิ้ม ห่างหายไปนานเลยนะค่ะ ดีใจที่ได้พูดคุยอีกครั้งค่าาา : )
Pyester Studio™ 

Contact Us : +66888565565  (LINE ID : Pyester)

H.T. THANAYONT.,ltd 

SHIPPING :  JAPAN -THAILAND 

BMW   MERCIDEZ BENZ  TOYOTA  HONDA etc..

Automotive and Accessories From JAPAN

RAT_E46THAILAND

• ขาประจำ
ถ้าราคานี้. ส่วนตัว ไม่บิวแกนใหญ่ก็โคนี่เหลืองครับ

nongEXAT

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
โคนี่กระบอกเหลืองนี่ใส่กับสปริงอะไรครับ

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
สวัสดีค่ะพี่ยิ้ม ห่างหายไปนานเลยนะค่ะ ดีใจที่ได้พูดคุยอีกครั้งค่าาา : )

สวัสดีครับน้องปาย ได้รถแล้ว รถก็สวยคนก็น่ารักเหมือนเดิมเลยนะครับ  ;)
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Fortis

• แฟนพันธุ์แท้
  • Read Only
โคนี่กระบอกเหลืองนี่ใส่กับสปริงอะไรครับ

ผมใช้คู่กับ ac อยู่ครับ

RAT_E46THAILAND

• ขาประจำ
.  ถ้าได้ไอบัคหรือac.  ก็จะดีครับ. ส่วนตัวชอมนุ่มหนึบครับ

spizy

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ใส่ bil รุ่น Pss แรกๆ ก็ขับมันส์ หลังๆมานี่รู้สึกมันจะแข็งเหลือเกิน ถ้าวิ่งบนยางมะตอยดีๆหน่อยก็วิ่ง ดี๊ดี
ถ้าไปเจอคอนกรีตต่อๆกัน กับคอสะพาน รึถนนไม่เรียบ ก็เหมือนฟังเพลงฮิพฮอพไปในตัว หัวสั่นหัวคลอนเลยทีเดียว