ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้าน ปั้นพวงมาลัย หรือ หุ้มพวงมาลัยหนัง ให้หน่อยครับ  (อ่าน 1443 ครั้ง)

9parakorn

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
พอดีไปจับพวงมาลัย M มาแล้วรู้สึกมันกระชับดี
แต่งบไม่ถึง เลยอยากทำให้มันอ้วนขึ้น จะได้จับแล้วกระชับมือครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
สั่งทำใหม่ ราคาคงไม่เบาเหมือนกันครับ สู้รอของตามห้องซื้อขายหรือไปดูร้านขายอะไหล่เก่าดีกว่าครับ เดี๋ยวนี้ราคาไม่แรงมากครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Schwarzrosette

• แฟนพันธุ์แท้
  • OHHHHHHHHHH
พวง M ราคากลางหัวตัด multi func ทั้งวงพร้อม slip 7xxx - 15xxx

intania

• MT rules
ผมเพิ่งไปหุ้มที่วิชัยการช่างมา
แต่เอาวง M ไปทำนะ
ไม่รู้ว่าเอาของธรรมดาไปทำให้มันใหญ่ขึ้นทำได้หรือเปล่า

ooooatooo

• http://www.clube46.com
ปั้นพวงมาลัย ถามพี่อ่อนเลยครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

9parakorn

• **
ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ผมไม่รู้จักพี่เค้า ขอเบอร์ติดต่อก็ได้

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ปั้นพวงมาลัย ถามพี่อ่อนเลยครับ
พี่อ่อนรับหุ้มอย่างเดียวนะโอ้ต ไม่ค่อยรับปั้นนะ
 ::cry4:: ::cry4:: ::cry4::

9parakorn

• **
พี่อ่อนรับหุ้มอย่างเดียวนะโอ้ต ไม่ค่อยรับปั้นนะ
 ::cry4:: ::cry4:: ::cry4::
หุ้มอย่างเดียวก็ได้ครับ
สนใจ