ผู้เขียน หัวข้อ: เกียรอยู่ตำแหน่งP เวลาเลื่อนมาตำแหน่งR มีเสียงดังกึกแรง  (อ่าน 1327 ครั้ง)

onionza

• แฟนพันธุ์แท้
 :oสอบถามท่านผู้รู้ครับเกิดจากสาเหตุใดและมีวิธีแก้ไขยังไงบ้างครับ รุ่น318ISE  N42 ตายกครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
บูชเฟืองท้าย ลองเช็คดูด้วยครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
จอดเอียง หรอจอดระนาบละครับ  ก่อนเข้าเกียร์นะครับ
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ขอรู้ลักษณะการจอดด้วยครับ ว่าจอดที่ราบเอียงหรืออะไรหรือเปล่าว

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Foto_323

• www.wishphotomania.com
เอียงด้วยคนครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน >>>ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

oody bm330

• Smile to yourself and people beside you
    • www.concepthome.co.th
รถไหลตอนเข้า p หรือเปล่าครับ ลองดูใหม่ครับ

onionza

จอดเอียงเล็กน้อยครับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
จอดเอียงเล็กน้อยครับ

ถ้างั้นคงไม่มีอะไรครับ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

onionza

ขอบคุณครับกูรูทุกท่าน

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ยางแท่นเกียร์เสื่อมก็ดังครับ ผมเพิ่งเปลี่ยนมาเสียงหายสนิท  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

charoenchai_1

M43Tu ของผมก็ดังครับ จอดพื้นปกติเลยครับ ดูช่วงล่างแล้วก็ปกติน่ะ ยางแท่นเกียรก็ยังใหม่อยู่น่ะครับ แต่ก็แน่ใจไม่ได้น่ะ น้ำมันเฟืองท้ายก็ถ่ายแล้วน่ะ สงสัยต้องดูเพรากลางแล้วมั่ง เดียวว่างๆจะจัดซะหน่อยและ

mlanfa

• มือใหม่หัดขับ
  • *
อาการนี้เจอกับตัวเองเลยครับ ก้มลงไปดูใต้ท้องตรงไกล้ ๆเสื้อเกียร์ บูชหิ้วเกียร์ฉีกอ่ะคับ เอาไปทำมาเรียบร้อยละที่อู่ประจำ M Power เลียบทางด่วน