ผู้เขียน หัวข้อ: ฝาก323i แถวมวกเหล็ก สระบุรีไว้สักคันครับ..มีโอกาสผ่านมาแวะทักทายกันได้นะครับอิอิ  (อ่าน 2523 ครั้ง)

ORGAN

• บุคคลทั่วไป
ใช้มานานแล้วครับ แต่เพิ่งมีกล้องดีๆถ่ายรูปสวยๆ (รูปนี้ถ่ายที่ องค์การส่งเสริมกิจการโคนมแห่งประเทศไทย อ.ส.ค)
เผื่อใครมีโอกาสผ่านมาแถวมวกเหล็ก หรือเขาใหญ่ โคราช ปากช่อง แวะมาถ่ายรูปเล่นๆ หรือขับขี้นเขาใหญ่เท่ห์ๆด้วยกันได้นะครับ
E46 บอกอยากเจอพี่น้องร่วมสมาคม อยากถ่ายรูปเท่ห์ด้วย..อิอิ

ปล.วันนี้ขอลงรูปเดียว เพราะถ่ายออกมาแล้วสวยอยู่รูปเดียว (ฝีมือไม่ดีเอง5555)

เอาไว้มีโอกาสจะถ่ายมาอวดอีกนะครับ.. ;)

GaB

• คนคุ้นเคย
  • BMW E46セダン

sak_pk

• บุคคลในตำนาน
    • ที่ดินภูเก็ต