ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมกดปุ่ม central lock ไม่ทำงาน  (อ่าน 2537 ครั้ง)

kazan_fl

• คนคุ้นเคย
ทำไมกดปุ่ม central lock ไม่ทำงาน
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 01:05:26 »
กดปุ่ม central lock ในรถแล้วไม่ติดครับ ปิดเปิดประตูไม่ได้เลย    แต่ถ้าใช้ remote จากกุญแจ เปิดประตูรถได้ครับ  ทำให้เวลาจะเปิดประตูรถต้องถอดกุญแจ ออกมาก่อนแล้วจึงกด remote เปิดประตู    ลำบากมาครับ     
                    ไม่รู้ว่ามันเสียที่ตรงไหนครับ ช่วยบอกที     ขอบคุณครับ