ผู้เขียน หัวข้อ: ช่าง อิเล็คทรอนิค ซ่อมเรือนใมล์ bmw  (อ่าน 9821 ครั้ง)

นิวัติ โชคพงศ์ธร

• แฟนพันธุ์แท้
Re: ช่าง อิเล็คทรอนิค ซ่อมเรือนใมล์ bmw
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 13:19:23 »
 ::2thmb::

KcKc

• แฟนพันธุ์แท้
Re: ช่าง อิเล็คทรอนิค ซ่อมเรือนใมล์ bmw
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 07, 2019, 09:34:45 »
 :-*

tongmobile

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 08, 2019, 15:39:22 »
 ::2thmb:: ::2thmb::

Maigio

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 11:02:07 »
สอบถามหน่อยครับ ของผมไมล์ปกติ แต่ปุ้มกดไมล์มันเสีย ทั้ง 2 ข้างเลย แก้ยากไหมครับ ผมไม่มีตัวเป่าตะกั่วด้วยอะครับ

REDHZ

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2021, 14:40:13 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
:-*  ช่างอิเล็คทรอนิค อยากขี่ bmw เก็บตัง ซื้อ bm .   ใด้แค่มือสอง แถมเสียอีก 318i e46 n46 ปี 05  ตอนไปดู เจ้าของ บอกแล้วว่า เสียที่ เรือนไมล์ ...  เวลากลางคืนจะมืดหมดมองไม่เห็นเข็มใมล์ กลางวันเข็มทุกอย่างปรกติ .ความอยากใด้ของเราเอง เห็นแล้ว ชอบ อะ  อะ  อยากขี่มัน ตอน นั้นไม่กลัว  :ร้อนมวาก: {มีแต่   พักพวกบอกแพงนา ค่าดูแลรักษา อะไรๆ ของ bm แพงทั้งนั้น ที่ติดโลโก้ BMW แพงหมด......แม้แต่กระดาษ  A4  ปั้มตรา bmw ก็แพงแล้วนา}   พอใด้รถมาครับ เอาไปเข้า ศุยน์ บาเซ  ..... O0 O0 ปาดเหงื่อไปหลาย...........เมื่อใด้ยินราคาค่า เปลื่ยนเรือนไมล์    23000 บ. ทำไงดี  ขอแกะดูก่อน จะเสีย ตัง หลัง จากนั้น ต้อง ยอมรับจริง ใด้เวฟ e46 นี่แหละ เป็น กำลังใจ   ใด้คุย กะ คุณ อั๋น   คุณอั๋น ส่ง เรือนใมล์เสียๆให้ผมซ้อมมือก่อนแกะ ของผมเอง เป็นผลครับ ใช้เวลา 2วัน  เข้าใจการทำงานของมัน ไม่อยากเลย นี่ถ้าเขาให้ ใดอะแกรมมา รับรอง ระบบไฟ เสร็จช่างอิเล็ค แน่ๆ   เสร็จแล้วก็ลงมือแกะของตัวเอง    เจอแล้วครับตังเสีย     ตัวเสีย มัน โตกว่ายุงนิดเดียว

อาการจอดับไมล์ไม่ขึ้น แอร์ไม่เย็น แต่มีไฟโชว์รูปเบรกกับถุงลมยังขึ้นอยู่ เปลี่ยนตัวนี้ตัวเดียวเหมือนกันรึเปล่าครับ