ผู้เขียน หัวข้อ: หัวตัวขันน็อตล้อกันขโมยหาย+เฟืองโชว์ที่เกียร์ครับ แนะนำผมหน่อยครับ  (อ่าน 1162 ครั้ง)

earththy77

• แฟนพันธุ์แท้
  • M54B30+CSL
หัวตัวขันน็อตล้อกันขโมยหายครับ แต่ยังใส่น็อตล้อกันขโมยอยู่ ไม่ทราบจะถอดได้อย่างไร
น็อตล้อธรรมดามาใส่แทนหาจากที่ไหนได้บ้างครับ

เฟืองโชว์ที่เกียร์เป็นบ่อยบากครับ แต่ดับเครื่องก็หายไป เพิ่งเปลี่ยนน้ำมันเกียร์มา
ปล. ตายก n42 y2003

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านไว้ล่วงหน้าครับผม

SOMNUK

• แฟนพันธุ์แท้
  • 323ia M52TU
ตัวขันน็อตไปที่ศูนย์bmwเทียบตัวใหม่ซื้อมาใช้งานได้เลย
ถ้าจะเปลี่ยนน็อตใหม่แท้ตัวละประมาณ2ร้อย ถ้าไปเชียงกง
เก่าแท้ตัวละประมาณ50บาท หรือ แล้วแต่ความสามารถใน
การต่อรอง
เรื่องเกียร์คงต้องเช็คด้วยคอมครับ
 :-X

teateesubphi

• ขาประจำ
    • http://www.facebook.com/skincaremalls
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
หัวตัวขันน็อตล้อกันขโมยหายครับ แต่ยังใส่น็อตล้อกันขโมยอยู่ ไม่ทราบจะถอดได้อย่างไร
น็อตล้อธรรมดามาใส่แทนหาจากที่ไหนได้บ้างครับ

เฟืองโชว์ที่เกียร์เป็นบ่อยบากครับ แต่ดับเครื่องก็หายไป เพิ่งเปลี่ยนน้ำมันเกียร์มา
ปล. ตายก n42 y2003

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านไว้ล่วงหน้าครับผม
เท่าที่ทราบจากพี่ท่านนึงมา เห็นพี่เค้าเคยบอกว่า ถ้าเราได้ไปเปลี่ยนบำรุงซ่อมดีอยู่แล้ว ไม่มีปัญหาอะไร แต่ระบบยังฟ้องที่หน้าจอ ให้ลองเสียบ gt ที่คอมแล้ว สั่งค่าลบเคลียส่วนไฟที่ค้างได้คับ (กรณี เครื่องไม่มีปัญหาแล้วจริง ๆ นะ) ข้อมูลผิดถูกยังไง ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยคาบ:)
BMW E46 323ia 2001
Line🆔: teateesubphi

T.Tankittiphob

• บุคคลในตำนาน
  • 330Ci/M54+LPG
ไฟรูปเฟืองไม่ได้เกี่ยวกับเกียร์เสมอไปครับ ใช้คอมวิเคราะห์ก่อนครับแล้วจะรู้ครับ
 ""ชูสองนิ้ว:: ""ชูสองนิ้ว:: ""ชูสองนิ้ว::
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน