ผู้เขียน หัวข้อ: ฝาก App TSquare Traffic แอฟตัวนี้โอเคเลยครับ  (อ่าน 1477 ครั้ง)

tendama

• แฟนพันธุ์แท้
ฝาก App TSquare Traffic แอฟตัวนี้โอเคเลยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 10:41:28 »
พอดีอยากฝาก App TSquare Traffic ของ Android ส่วนของ iPhone ชื่อ Longdo traffic เป็น App ที่บอกเส้นสีของการจราจรว่า เส้นไหนรถเยอะรถน้อยที่จริงอยากเอามาบอกตั้งนานแล้วครับ แต่ลองเล่นแรกๆนึกว่าจะไม่เสถียรพอได้ลองดูมันโอมากๆ พี่ๆ เอางี้ลองโหลดมาก่อน พอดี เป็นตัวที่พัฒนาจากรุ่นพี่ผมเอง เลยฝากด้วยนะครับ ใช้ฟรี 2 เดือนลองมาเล่นกันดูครับ  ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน  ;D ;D

;) ;)

29_FEB_s3.46

• บุคคลทั่วไป
Re: ฝาก App TSquare Traffic แอฟตัวนี้โอเคเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 11:13:02 »
ขอบคุณคับ  ;)

ต้องของลองซะหน่อย

puffpuff

• สมาชิกสมัครใหม่
Re: ฝาก App TSquare Traffic แอฟตัวนี้โอเคเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 09:54:25 »
 ;) ;) นู๋ใช้อยู่เลยค่ะ มีติดมาจากโทรศัพท์ตอนไปลง App มาใหม่ เวิร์คดีค่ะ แต่บ้านเราเนตช้า พูดง่ายๆกาก เลยทำให้ประสิทธิภาพใช้งานลดลง แต่ พอต่อ wifi ดูก่อนออกจาก ออฟฟิต ก็ เยี่ยมเลยค่ะ   :D :D