ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องกระจกมองข้างซ้ายจะปรับลงเมื่อเราใส่เกียร์ถอยหลัง  (อ่าน 1429 ครั้ง)

(^_^)

• ขาประจำ
  • คนเราอายุถึง100ปีจะมีซักกี่คน เราเหลือเวลาอีกกีปีจะทำอะไรก็รีบทำ แต่อย่าให้ใครเดือดร้อน
รบกวนถาม เรื่องกระจกมองข้างซ้ายจะปรับลงเมื่อเราใส่เกียร์ถอยหลัง :) คือตอนนี้มันไม่ค่อยปรับลงเยอะมีวิธีตั้งไหมครับ ??? รบกวนด้วยนะครับ :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ^-^ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอินเป็นเด็กพัทยาโดยกำเนิด

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
มีไปโดนปุ่มมันบ้างหรือเปล่าครับ ปุ่มสั่งงานด้านประตูที่ดันได้ซ้าย ขวา น่ะครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Foto_323

• แฟนพันธุ์แท้
    • www.wishphotomania.com
ลองศึกษาดูครับมีกระทู้เคยตั้งไว้ ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน >>>ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

jae

• บุคคลทั่วไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
รบกวนถาม เรื่องกระจกมองข้างซ้ายจะปรับลงเมื่อเราใส่เกียร์ถอยหลัง :) คือตอนนี้มันไม่ค่อยปรับลงเยอะมีวิธีตั้งไหมครับ ??? รบกวนด้วยนะครับ :-X

เลื่อนตัวปรับกระจก ให้ไปอยู่ที่กระจกซ้ายครับ ถ้ามันอยู่ที่กระจกขวาัมันก็อาจจะไม่ทำงานครับ

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

เลื่อนตัวปรับกระจก ให้ไปอยู่ที่กระจกซ้ายครับ ถ้ามันอยู่ที่กระจกขวาัมันก็อาจจะไม่ทำงานครับ
;) ;) ;) ;) ;) ;)
เก่า แต่ไม่แก่นะ