ผู้เขียน หัวข้อ: 323iASE เกียร์งานเข้า ผลักไป S/M แล้วใช้ไม่ได้ครับ เป็นหลังเปลี่ยนแบต  (อ่าน 1556 ครั้ง)

Schwarzrosette

• แฟนพันธุ์แท้
  • OHHHHHHHHHH
ได้ฤกษ์เปลี่ยนแบตรถ หลังจากได้รถมาพอสมควรเลยเปลี่ยน พอเปลี่ยน ปรกติตามไฟแดงผมจะชอบสับไปเกียร์ S ออกตัวสุดแรง แต่พอวันนี้ผลักไป ไม่มีผลครับ ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ไฟแจ้งตำแหน่งเกียร์ก็ขึ้นแต่ตัว D อย่างเดียว ไม่มี S หรือ M 1 2 อะไรแล้ว

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
รีบไปเช็คเลยครับพี่อาการนี้น่ากลัวครับ..เราอาจจะเล่นมันเยอะไปหน่อย กล่องเกียร์มันอาจจะอยากกลับเยอรมันแล้วครับ รีบเข้า 0 หรือ อู่เลยครับ

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
ลองล้างเกียร์ดูก่อน อาจไม่เกียวกับแบต แต่อาจจะเวลาประจวบเหมาะกันพอดี