ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ปลัด kwan47 ครับ ไม่แน่ใจว่าเลขพัสดุผิดหรือเปล่าครับ  (อ่าน 1688 ครั้ง)

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
รบกวนพี่ปลัดช่วยดูเลขพัสดุให้ผมหน่อยครับ PA561472824TH ที่ส่งฝาถังให้ผม ผมเช็คกับระบบมันแจ้งว่าเลขผิด ไปถามไปรษณีย์ก็ไม่พบ เลยอยากรบกวนพี่ปลัดอีกรอบหนึ่งช่วยดูเลขพัสดุให้อีกทีครับ กลัวว่าเลขที่ให้มาจะผิดครับผม

ขอบคุณครับ

:-X
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

kwan47

• แฟนพันธุ์แท้
ตรวจสอบแล้วถูกต้องครับ วันนี้คงถึง  พรุ่งนี้เชิญมาโชว์ตัว หน่อยนะครับ ที่ CDC เลียบด่วนรามอินทรา แบบสบายๆ ไม่มีเจ้าภาพครับ ตัวใคร ตัวเผือก

ยิ้มบางแสน

ขอบคุณครับพี่ปลัด เดี๋ยวจะไปตามที่ไปรษณีย์อีกรอบ ส่วนเรื่องไปที่ CDC พรุ่งนี้ขอยังไม่คอนเฟิร์มนะครับ วันหยุดมักจะติดงานที่ร้านเพราะลูกน้องมักขอลา

อยากไปเหมือนกันครับ เพราะยังคาใจกับการแปลงช่อง AUX ของ CD ทำเท่าไหร่ก็ไม่ได้ เหอะๆๆๆๆ

O0
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

ยิ้มบางแสน

ไปไปรษณีย์มาแล้วครับ ของได้รับเรียบร้อยแล้วครับพี่ปลัด ขอบคุณมากครับ  :-X