ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวเองครับ มือใหม่มากๆ มาได้ 3 วันครับ ก็มีเรื่องมาปรึกษาเลยครับ  (อ่าน 3723 ครั้ง)

bank4s

• ขาประจำ
  • รักว่ะ E46 อ่ะ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมรื้อจนจะรื้อได้หมดทั้งคันแล้วครับ

บางทีมันคันไม้คันมือ ครับ
แต่แนะนำให้ทำกลางวัน และพกไฟฉายไว้ซักอัน เอาไว้ส่องดูก่อน ว่ามีน๊อตกี่ตัว
และกลางคืนอย่ารื้อเพราะมันมืดมองยากบางทีติด กิ๊บอยู่ตัวเดียวมองไม่เห็น พอดึงแรงก็หัก

โอเคครับพี่ ขอบคุณมากครับ ตอนนี้รู้แล้ว ว่าถอดเบาะหลัง กับถอดแผงประตูหน้าเป็นแล้วครับ

ระวังเรื่องระบบไฟหน่อยนะครับ e46 เวลาไปรื้ออะไรที่เกี่ยวกับระบบไฟ มันจะใจเสาะครับ ทางที่ดีคือตอนทำการรื้อห้ามเสียบกุณแจรถไว้เด็จขาดครับ จนกว่าเราจะประกอบเสร็จครับ

โอเคครับ เป็นอีก 1 ความรู้ครับห้ามเสียบกุญแจตอนรื้อครับ ขอบคุณคร้าบ