ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็นทรัลล็อกผิดปกติครับ ด่วนครับ อิอิ  (อ่าน 1493 ครั้ง)

tongite

• แฟนพันธุ์แท้
1 คือผมกดรีโมทปุ่มกลางจะล็อกรถ แต่รถไม่ล็อคให้ครับ มันจะเด้งขึ้นมาอีกรอบ ไม่ทราบว่าเป็นอะไรครับ
2 เวลาขับรถออกไป สักพัก รถจะล็อกให้ออโต้ครับ แต่ทีนี้ มันพยามจะล็อกจะไม่ล็อกครับ มันกลับเด้งขึ้นมาอีกรอบครับ
3 เวลาเปิดรถด้วยรีโมท กระจก 4 บานเปิกลงหมดเลยครับ ต้องมานั่งปิดทีละบานกลัวกระจกจะพังเอาครับ อยากรู้วิธีแก้ครับ

yo-e46

Re: เซ็นทรัลล็อกผิดปกติครับ ด่วนครับ อิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 12:37:40 »
กล่องควบคุมเซ็ลทรัลล๊อคลวนครับแต่ผมว่าน่าจะซ่อมได้ครับ..ต้องรอผู้รู้มาช่วยไขความกระจ่างอีกทีครับ O0

KcKc

Re: เซ็นทรัลล็อกผิดปกติครับ ด่วนครับ อิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 14:09:17 »
 GM5 module