ผู้เขียน หัวข้อ: หาช่างเปลี่ยนบูทปีกนก  (อ่าน 4096 ครั้ง)

prasertib

• ขาประจำ
หาช่างเปลี่ยนบูทปีกนก
« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2018, 07:33:02 »
มีช่างท่านใหน รับซ่อมค่าแรงอย่างเดียวบ้าง จะให้เปลี่ยนอะหลัยช่วงล่างหน้า พวกบูสปีกนกลูกหมาก ต่างๆ ซื้ออะหลั่ยให้ อยู่แถวมีนบุรี แนะนำหรือแอดไลน์ prasertib

ดุ๊กดิ๊ก

• ขาประจำ
Re: หาช่างเปลี่ยนบูทปีกนก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2018, 13:04:15 »
ที่บางอ้อการยางครับ ซื้อแล้วให้ร้านอัดให้เลยครับ แต่ต้องกำชับให้เค้าอัดบูชปีกนกให้ตรง mark นะครับ ตั้งศูนย์ฝีมือดีด้วยครับ ค่าแรงจำได้ว่าพันกว่าๆนะครับ รวมตั้งศูนย์ ถ่วงจี้ล้อหน้า (ขอบ18) ด้วย