ผู้เขียน หัวข้อ: เทคโนโลยีของ323 ไฟตก ไฟยก เหมือนกันทุกประการรึเปล่าครับ  (อ่าน 4836 ครั้ง)

BLUEZONE63

• ขาประจำ
323 เครื่อง 6 สูบ มันมีอัตราสิ้นเปลืองน้ำมันมากกว่า 318 มากมั๊ยครับ

krissanova

• Golf - Kris - Krissanova
  • แฟนพันธุ์แท้
  • กอล์ฟ
ข้อมูลจากช่างรุทธ์คือ คิ้วกระจกโครเมี่ยม มีเฉพาะรุ่นเครื่อง 6 สูบ
รถผม ไฟตก 323iase แอร์แบค 8 ลูก มีฉีดน้ำล้างไฟหน้า ครับผม
จริงใจ พูดตรง ไม่ชอบทะเลาะ ไม่เข้าใจถามได้ ไม่พอใจบอกได้ ขออธิบายบ้างได้มั้ย แบบสุภาพชน