ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ถามเรื่องภายในครับ ?  (อ่าน 1626 ครั้ง)

jek_alsthom

• คนคุ้นเคย
มือใหม่ถามเรื่องภายในครับ ?
« เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 12:42:30 »
พี่ๆครับ ภายในของe46นี่ รุ่นอะไรภายในสีอะไรครับ ผมสังเกตว่าบางคันสีดำ บางคันสีเบจ บางคันสีเทา

มันรุ่นไหนสีอะไรยังไงครับพี่?  :-\ :-\ คืองงมากครับ รบกวนสอบถาม และฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อ่อ...วิทยุที่ติดมารุ่นไหนให้ซีดีมาครับ หรือว่าต้องติดตั้งเพิ่มจากร้านข้างนอกครับผม รบกวนหน่อยนะครับ O0 O0

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
Re: มือใหม่ถามเรื่องภายในครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 13:43:36 »
ผมทราบแค่ว่า รถผม E46 318i เป็นสีเบสครับ
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

SOMNUK

• แฟนพันธุ์แท้
  • 323ia M52TU
Re: มือใหม่ถามเรื่องภายในครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 15:10:00 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
พี่ๆครับ ภายในของe46นี่ รุ่นอะไรภายในสีอะไรครับ ผมสังเกตว่าบางคันสีดำ บางคันสีเบจ บางคันสีเทา

มันรุ่นไหนสีอะไรยังไงครับพี่?  :-\ :-\ คืองงมากครับ รบกวนสอบถาม และฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อ่อ...วิทยุที่ติดมารุ่นไหนให้ซีดีมาครับ หรือว่าต้องติดตั้งเพิ่มจากร้านข้างนอกครับผม รบกวนหน่อยนะครับ O0 O0

ที่สังเกตุได้จะเป็นสีรถ+ภายในคือ
สีดำ ภายในเบส
สีแชมเปญภายในเบส
สีเทา บรอนซ์เงิน ภายในเทา หรือดำ
สีน้ำเงินภายในเทา ประมาณนี้ครับ
 ผมว่าเค้าดูตามความเหมาะสมตอนประกอบมากกว่า
เช่นประกอบรถสีบรอนซ์เงิน ใช้ภายในสีเบสผมว่าไม่
ค่อยเหมาะ เลยจัดให้ดูลงตัวน่ะครับ
 :-*

jek_alsthom

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 16:11:24 »
 :-X ขอบคุณมากๆนะครับพี่ แสดงว่าสมมุติเช่นรถสีเทา ภายในเราสามารถเลือกได้ตอนออกจากศูนย์ใช่ไหมครับว่าจะเอาดำหรือเทา ผมเข้าใจถูกหรือเปล่าครับพี่
ยังไงก็ขอบพระคุณมากๆอีกครั้งนะครับ นึกว่าจะไม่มีคนตอบสะแล้ว :วิ่งหนี: :วิ่งหนี:

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • บุคคลในตำนาน
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 16:16:51 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
:-X ขอบคุณมากๆนะครับพี่ แสดงว่าสมมุติเช่นรถสีเทา ภายในเราสามารถเลือกได้ตอนออกจากศูนย์ใช่ไหมครับว่าจะเอาดำหรือเทา ผมเข้าใจถูกหรือเปล่าครับพี่
ยังไงก็ขอบพระคุณมากๆอีกครั้งนะครับ นึกว่าจะไม่มีคนตอบสะแล้ว :วิ่งหนี: :วิ่งหนี:

ตอนไปจอง เพื่อออกรถ สามารถเลือกได้ ตามความต้องการครับ 
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์

46romantc

• 318ia m43
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 21:13:04 »
ของผมก็ 318ia สีเดิมๆเป็นสีเขียวตูดเป็นนะ ภายในเป็นสีเบจครับ

auauu

• มือใหม่หัดขับ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 22:32:40 »
เหมือนว่าถ้าข้างนอกเข้ม ข้างในอ่อนมั้งนะครับ

SOMNUK

• 323ia M52TU
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 08:36:32 »

ตอนไปจอง เพื่อออกรถ สามารถเลือกได้ ตามความต้องการครับ 
เรื่องเลือกสีอุปกรณ์ภายในเมื่อก่อนมีแน่นอน(e36)ตัวรถสีบรอนซ์เงิน เบาะสีเขียวอ่อน กรุภายในสีเทาปกติ ออกป้ายแดงเลย
ตอนนั้นลองถามดูก็บอกว่าสั่งเรื่องสีเบาะได้ แต่ตอนนี้ไม่รู้ว่าสั่งได้หรือเปล่าครับ

OaTt

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 12:11:50 »
ส่วนมากจะเบสนะผมว่า ปัญหาคือ ส่วนมากที่มาจากหัวตัดสีเบสจะหายากมากกก เพราะ หัวตัดยอกร้อยละ 90จะเป็นดำครับ  :redcard:

jek_alsthom

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 19:40:15 »
ขอบพระคุณมากครับ แล้วเรื่องวิทยุที่ติดมาเป็นเทปหมดใช่ไหมครับพี่ๆ ::O.O::

Phoe_nix

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 00:02:17 »
ขอบพระคุณมากครับ แล้วเรื่องวิทยุที่ติดมาเป็นเทปหมดใช่ไหมครับพี่ๆ ::O.O::

ปีใหม่ๆเป็น CD ครับ

ภายในของไทย จะเป็นหนัง สีดำ เบส และ เทา

ตัวนอก จะมีภายในหลายแบบ
ข้างหนังกลางผ้า
อาคันทาร่า
หนัง
E46 330 เครื่อง เกียร์ ชุดวาง ของแต่ง อะไหล่ และ อื่นๆ มาใหม่เรื่อยๆ