ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งได้ e46 318ia se มา ว่าจะติดแก้ส ขอคำแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 2781 ครั้ง)

doctor alex

• ขาประจำ
มือใหม่ครับ  ได้มือแรกมา เป็นเครื่องน่าจะเอ็น 42 ฝาดำ ปี 2004 ไฟยก  ท่านใดมีแบบเดียวกันและติดแกสแล้วผ่าน  แนะนำด้วยครับ
ได้ทุกที่ครับ ผมอยู่คลอง2 ลำลูกกา

admin

• บุคคลทั่วไป
เครื่อง N42 จัดว่าเป็นเครื่องที่จบยากตัวหนึ่งเลยทีเดียวครับ แต่ก็ติดได้ครับ ก่อนติดขอให้เช็คทุกส่วนของเครื่องให้สมบูรณ์ก่อนครับ
สำหรับประสบการณ์คาดว่าท่านอื่นน่าจะเข้ามาตอบได้ครับ

precha

• แฟนพันธุ์แท้
รอของผมก่อนครับ  เด๋วได้คำตอบครับผม

precha

กระทู้ผมอยู่ใน ถาม-ตอบครับ

doctor alex

• ขาประจำ
ไม่มีใครแนะนำอู่เลยหรือครับ  แบบที่ติดมาแล้วดี  พอได้  ผมกะไปแล้วเอาเลย  ราคาสู้ได้ครับ  กรุณาด้วยครับ

doctor alex

• ขาประจำ
เด๋ยวรอคุณปรีชาก็ได้ครับ

praphol

แนะนำติด ac จูนเองได้ไม่อยากและผมใช้อยู่ เครื่องN42 เหมือนกัน  AC เอาอยู่ครับ

doctor alex

• ขาประจำ
ขอบคุณคับ  ทุกความเห็นที่กรุณาผู้น้อย

doctor alex

• ขาประจำ
แวะอ่านกระทู้อื่่น  ได้ความรู้อีกอักโข  แทนที่จะมีแต่ความรู้รักษาโรคอย่างเดียว

admin

คุณหมอรักษาเฉพาะทางด้านไหนครับ เพื่อมีสมาชิกแวะไปให้ตรวจ :)

doctor alex

• ขาประจำ
Re: เพิ่งได้ e46 318ia se มา ว่าจะติดแก้ส ขอคำแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 21:16:46 »
surgeon ครับ รพ.จังหวัดทางใต้ครับ  เป็นข้าราชการธรรมดา ซ๊8  ทุกวันที่ทำ ก็ เป็นไส้เลื่อนขาหนีบ ไส้ติ่งอักเสบ  เนื้องอกหรือก้อนที่เต้านมหรือตามตัว  มะเร็งเต้านม  มะเร็งลำไส้   ยิง ฟัน แทง  นี่งานประจำ ทำทุกคืน ที่บ้านนอก  แทงกันตามสะดวก เพราะควักบัตรทองรักษาได้หมด

precha

คุณหมอครับ
เมื่อวานขับรถผ่านพัทลุง (ไปหาดใหญ่) ตั้งใจจะแวะเยี่ยมเยียน แต่รถมีปัญหาเล็กน้อย

ช่วงนี้ดวงไม่ค่อยดีเท่าไร 3 วันก่อน เข้าไปเช็คอินที่ดอนเมืองเพื่อกลับนคร ฯ ควานหาโทรศัพท์ที่เอว
ไม่พบ พอเข้าสนามบินแล้ว โทร.เข้าเครื่อง ครั้งที่ 1-2 สายว่าง ไม่รับ ครั้งที่ 3 ปิดเครื่องไปแล้ว

เบอร์ทุกคนหายหมดเลย ไปพร้อมกับข้อมูลสำคัญหลายอย่างครับ

ไว้มีโอกาสคุยกันนะครับโดยเฉพาะเรื่องที่คุยค้างกันไว้ ....(ทำให้ลึกลับไปงั้นแหละ ที่จริงคือเรื่องดมแก๊สครับ)

yo-e46

หาร้านจบไม่มีปัญหาใดๆแน่ๆคับมาเชียร์ คับ แนะนำร้าน สหเฮง เกษตร-นวมินทร์คับ ไปไกลที่คุณอยู่ไม่มากคับแต่คุ้มค่าการรอคอยแน่นอนคับผม ^_^

asune46

แนะนำว่า ใจเย็นๆ หาข้อมูลดีๆ หาคนที่ใช้เครื่องรุ่นนี้แล้วติดจบครับ ถามกับเจ้าตัวเลย
เป็นตัวปราบเซียนครับ
ผมเคยถาม อู่เจ้าผมทำเค้าบอก ว่า ตัวนี้ คนติดไม่ดี แก้กันตายครับ

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
surgeon ครับ รพ.จังหวัดทางใต้ครับ  เป็นข้าราชการธรรมดา ซ๊8  ทุกวันที่ทำ ก็ เป็นไส้เลื่อนขาหนีบ ไส้ติ่งอักเสบ  เนื้องอกหรือก้อนที่เต้านมหรือตามตัว  มะเร็งเต้านม  มะเร็งลำไส้   ยิง ฟัน แทง  นี่งานประจำ ทำทุกคืน ที่บ้านนอก  แทงกันตามสะดวก เพราะควักบัตรทองรักษาได้หมด

ขำคุณหมอบอกว่า ที่บ้านนอก แทงกันตามสะดวกเพราะคลักบัตรทองรักษาได้หมด ฮาฮาฮา........

singha

• คนคุ้นเคย
ติดแบบมีOBDนะ
ของผมก็จบเนียนกับแบบOBDครับ