ผู้เขียน หัวข้อ: กระจกมองข้างด้านซ้ายมีปัญหาครับ  (อ่าน 1293 ครั้ง)

pharaoh

• แฟนพันธุ์แท้
กระจกมองข้างด้านซ้ายมีปัญหาครับ
« เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 15:50:02 »
คือไม่่สามารถปรับขึ้นได้แล้วเวลาถอยต้องจอดรถลงมาดันกระจกใหม่ครับ(เหมือนมันจะหลวมครับไม่ต้องออกแรงเลย)

อยากถามว่า

มีที่ซ่อมไหมครับหรือต้องเปลี่ยนใหม่
ถ้าต้องเปลี่ยนใหม่อยากได้แบบพับได้ จะทำได้ไหมครับ แต่อยากจะได้แบบให้ดับเครื่องแล้วค่อยพับ รถผมตาตกครับ
แล้วราคาของใหม่กับมือสองต่างกันเยอะไหมครับ

ขอบคุณครับ

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
Re: กระจกมองข้างด้านซ้ายมีปัญหาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 09:01:30 »
เอามือสองเถอะ ของใหม่ใส่แตกครับ ดูแกะมาดูเพื่องก่อนครับอาจจะครูด ทำไม่ยาก อยู่แถวใหนละครับ ผมอยู่ลาดพร้าว ห้วยขวางถ้าว่างก็แวะมาจะช่วยดูให้ :-*
เก่า แต่ไม่แก่นะ

pharaoh

• แฟนพันธุ์แท้
Re: กระจกมองข้างด้านซ้ายมีปัญหาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 13:33:10 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เอามือสองเถอะ ของใหม่ใส่แตกครับ ดูแกะมาดูเพื่องก่อนครับอาจจะครูด ทำไม่ยาก อยู่แถวใหนละครับ ผมอยู่ลาดพร้าว ห้วยขวางถ้าว่างก็แวะมาจะช่วยดูให้ :-*

ครับผม ผมอยู่ลำลูกกาครับ

Pitch win

• บุคคลในตำนาน
  • คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 07:54:45 »
  :)ของผม มันไม่ยอมพับเก็บครับ ทำไงดีครับ ด้านซ้ายเหมือนกันครับ