ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดการ จุดนัดพบ มีตติ้ง 27 ตุลาคมนี้ เขาใหญ่ (Personal Meeting)  (อ่าน 16306 ครั้ง)

kwan47

• แฟนพันธุ์แท้
เพื่อนๆสมาชิกทุกท่านครับ สำหรับการไปมีตติ้ง เขาใหญ่ครั้งนี้ มีการสำรวจเส้นทางและมีการประชุมครั้งสุดท้ายเมื่อคืนวันศุกร์ที่ผ่านมาที่เซฟเฮ๊าส์แห่งหนึ่งย่านนนทบุรี มติมีผลเป็นทางการ เกือบเที่ยงคืน หลังจากหารือและถกเถียงจุดเหมาะสม จึงขอนัดแนะ ดังนี้ นะครับ
1.จุดนัดพบ โลตัส นวนคร(มีบิ๊กซี อยู่ติดกัน) ก่อนถึงแยกออกไปอยุธยา เวลา 09.00 น. วันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม 2555 อย่าลืมเติมน้ำมันให้เรียบร้อย นะครับ
2.ใช้เส้นทาง มุ่งหน้าตรงไปตัวเมืองสระบุรีเลี้ยวขวา มีรถนำ E46 สีส้ม(คุณลับมากtopsecret2523) ไม่ใช้บายพาสนะครับ เพราะมีสมาชิกบอกว่าถนนเป็นคอนกรีตเด้งดึ๊งๆๆๆจะแวะ ปั้ม ปตท.ซ้ายมือหลังจากออกจากตัวเมืองสระบุรีไปแล้ว (ช่วงนี้จะมีรถของสมาชิกบางคันมาสมทบอีก)
3.ถึงปากช่องก่อนเที่ยง จะแวะพักรถที่โลตัส ปากช่อง เพื่อให้สมาชิกแวะซื้อสิ่งจำเป็น ก่อนที่จะเดินทางไปทานอาหารเที่ยง
4.ออกจากโลตัสปากช่องใช้เส้นทางปากช่อง - เขาใหญ่ แวะทานอาหารที่ร้านครัวยุ้งข้าว กม.ที่ 4 เลย เดอะ เฮ๊าส์ ทางซ้ายมือไปนิดนึงครับ อยู่ริมถนน มีป้ายชัดเจน
5.หลังจากรับประทานอาหารเสร็จ มุ่งหน้าไปที่พักก่อน เลยร้านครัวยุ้งข้าวไปประมาณ 1.5 กม.จะเจอปั้ม ปตท. เลยปั้ม ปตท.จะมีป้ายเลี้ยวเข้าโรงแรมโบนันซ่า เขาใหญ่ เข้าทางนี้ล่ะครับ เพราะบ้านพักอยู่เยื้องๆกับโรงแรมโบนันซ่า ถนนขรุขระนิดหน่อย แต่ทางลัดนี้ใกล้ ที่สุดแล้วครับ
6.ช่วงบ่ายเราจะออกเดินทางไปเขาใหญ่เพื่อทำกิจกรรมและถ่ายภาพถึงตอนเย็ยเลยครับ
7.ลงจากเขาใหญ่เราจะแวะทานข้าวเย็นกันที่ร้านครัวเขาใหญ่ก่อนเข้าที่พัก นะครับ เริ่มประมาณ 18.00 น.
8.หลังจากทานข้าวเสร็จเข้าที่พักกันเลย(มีสมาชิกบางท่านขอแยกตัวกลับก่อน ไม่ว่ากันครับ)
9.เข้าที่พัก มีตติ้งรอบดึก หารือและถกเถียงปัญหาของ E46 พร้อมดื่มด่ำกับวิสกี้ แคมปิ๊ง อย่างมีสาระจนถึงเช้า
10.ออกจากที่พักมุ่งหน้าไปทานอาหารที่ฟาร์มโชคชัย(แยกจ่ายส่วนตัว) หลังจากนั้นก็ เดินทางกลับอย่างสวัสดิภาพ ครับ
11.ค่าใช้จ่าย เราขอเก็บคันละ 500 บาท(1คันจะมากี่ท่าน ไม่ว่านะครับ อันนี้แล้วแต่สปิริต)เก็บก่อนล้อหมุนที่โลตัส นวนคร เลยนะครับ เพื่อเป็นค่าอาหาร มื้อเที่ยงและมื้อเย็น หากไม่พอถึงจะเก็บเพิ่มนะครับ (ทานอาหารโต๊ะละ2000บาท/ 8 ท่านครับ ประสานงานไว้เรียบร้อยแล้ว) สำหรับค่าเหล้า วิสกี้ เราจะเก็บอีกครั้งสำหรับท่านที่ดื่มนะครับ ท่านที่ไม่ดื่มเราไม่เก็บนะครับ แต่เราจะมีเครื่องดื่มต่างๆไว้ให้และก็สมทบกับที่ท่านแวะซื้อที่โลตัส ปากช่อง แหระครับ
12.สมาชิกที่ผ่านมาทีหลังเราไม่ขอเก็บนะครับ หากแต่จะมีขนม นม เนยหรือวิสกี้ ติดไม้ติดมือไปด้วยก็จะยินดีมากครับ ท่านใดไม่ค่อยมีเงินเพราะเงินเดือนยังไม่ออก ก็ไม่เป็นไรนะครับ บอกได้ ขอให้มีใจไปก็พอ
13.มีตติ้งครั้งนี้ แบบสบายๆไม่มีพิธีรีตองใดๆทั้งสิ้น ตามอัตภาพที่มีอยู่ ทุกคนมีสิทธิและเสมอภาคกันทั้งหมด ทักทายกันตามใบหน้า(อาวุโส)ให้เกียรติซึ่งกันและกัน มีแต่พี่และน้อง ไม่มีเจ้าบุญทุ่ม ห้ามคุยโม้ โอ้อวด ไม่มีนักเลงนะครับ มีแต่มิตรภาพและความอบอุ่นที่จะให้กัน
14.ท่านใดอยากไปกับเราลงชื่อนะครับ เพื่อความชัวร์ในการจัดอาหาร ที่พัก นะครับ  ตอนนี้มีสมาชิก 20คัน ขึ้นไปแล้วครับ แผนที่จะลงให้อีกครั้ง นะครับ
15.โอ๊ต 085-2525-266,แอร์ 080-4559-480

เหตุเกิดที่ร้าน ...เพ้อ
     .
.ลุเลยไปด้วยดี สำหรับมีตติ้ง ร้าน"เพ้อ" แล้วก็เพ้อจริงๆ มีสมาชิกมาประมาณ 20 คัน(สวยๆทั้งนั้น) หลังจากหมด ชีวาส ไป 9 ขวด แรกๆก็กระมิด กระเมี้ยน ไม่ค่อยกล้าคุยกันเท่าไร หลังจากเหล้าเข้าปากไปและน้องๆเริ่มทำงานแล้ว รู้สึกว่าทุกท่านเป็นพวกเดียวกันหมด มีสมาชิกอยู่ 2-3 ท่าน ไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก (แอบอ่านบอร์ดอย่างเดียว) มาร่วมงานด้วย นับถือ นับถือ งานนี้มีเซอร์ไพส์ มี E46 CI มาร่วมงานด้วย 1 คัน ครื้นเครงและฮากลิ้ง นำโดยท่าน..treetyตรีตี้ E46 ผิวขาว กระโปรงดำอย่างเท่ห์ นำร่องมาคนแรก ส่วนสองสามีภรรยาคุณ xkenny รักภรรยามากช่วยสร้างบรรยากาศเงียบๆให้สมบูรณ้ยิ่งขึ้น ไม่ถือตัวใดๆทั้งสิ้น แต่งานนี้ได้รู้จักสมาชิกอีกท่านหนึ่งที่เป็นเจ้าของผลิตภัณฑ์ปลุกใจเสือป่า เป็นชายในร่างทอม ครับ คุณ tum3181 ของฝากสุดยอดครับ ทดลองใช้แล้วครับ คุณเอก(เสื้อเขียว)รู้จักพี่ขวัญครั้งแรกที่อู่พี่สุเมธ ตั้งใจมาเพราะภรรยาจะไปสิงค์โปร์ตอนเช้า คืนนี้เลยหลบมาแชร์เสียก่อน น้องเล็ก เจ้าของโรงสี สมาชิกอีกท่านนึง มาไกลถึงท่าวุ้ง ลพบุรี อุตสาห์มาสแตนบายอยู่ที่สำโรงรอคอยเวลาเริ่มต้นอย่างระทึก แล้วก็สมหวังได้ของ(อะไหล่ฟรี)กลับไป คุณ kok233 งานนี้ เมา..ปริ้น กระเป๋าสตางค์หาย กว่าจะรู้ตัว เงินหายร่วมแสน โชคดีครับน้องๆร้าน"เพ้อ"พบเจอก็เลยส่งคืน เกือบเป็นละครเศร้า..ไปแล้ว (สมาชิกท่านใดจะไปเที่ยวญี่ปุ่น ปรึกษาท่านได้เลยครับ) ทีมงาน คาร์คอสั้น(คาร์แคร์ชั้นนำ ลาดพร้า71) ยกทีมมาร่วมงานเกือบ 10 คัน นำโดย "ซูชิ" สีแดงเพลิง จอมปาดหน้าจากบอร์ดใหญ่ พร้อมพรรคพวกหลากลีลาและสีสัน พร้อมสาวสวยตัวประกอบละครดัง(เมาแล้วเหมือนตัวละครดัง)เจ้าของ E36 สีบาดใจให้ความบันเทิงและสนิทสนมกับทุกท่านอย่างไม่..เขอะเขิน ท่ามกลางสายตาของคุณ topsecret2523 อย่างไม่คาดสายตา คุณเอก กระโหลกกระลา ก็มาด้วย ยิ้มตลอดงาน สองสามีภรรยาอีกท่านหนึ่งครับ คุณ เจษดา กระหนุงหนิง จนน้องมาร์คอิจฉา น้องเปียกปูน วิศวกร JJ MALL โน๊ตบุ๊คพังเลยไม่ได้เสียบ GT1 กันเลย เอาไว้คราวหน้า(เขาใหญ่)ไม่พลาดแน่ คุณโอ๊ต ผู้กำกับเวที ทำงานและพรีเซ็นต์ได้ถึงอารมย์ ยังมีอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้กล่าวถึง เพราะนั่งไกล เลยไม่ได้สอบถาม พูดคุยกันนะครับ ขอขอบคุณทุกท่าน จากใจจริงเลยนะครับ ก่อนหน้านี้ล่ะ เสียว... กลัว ว่า มันจะล่ม แน่ๆ (สำหรับรูปภาพ ที่ห้องอวดรูปเลยครับ)
....งานนี้สมาชิกใจดี คุณแอร์  เจ้าของเครื่องยนต์ 330 เจ้าปัญหาและเจ้าของน้ำมันหล่อลื่นชื่อดัง ชื่นชอบในบรรยากาศและงานมีตติ้งที่มีทั้งมิตรภาพ และความอบอุ่นได้ให้ความอนุเคราะห์บ้านพักและห้องพักที่เขาใหญ่ ปากช่อง สำหรับสมาชิก E46 ทุกท่านฟรี เราจะไปมีตติ้งแบบส่วนตัว(ไม่เกี่ยวกับเวป)ของผู้ใช้ E46 ในวันที่ 27-28 ตุลาคม 2555 นี้ แบบค้างคืน พูดคุย ดื่มเบาๆ และจัดกิจกรรม 8และ9 สนุกๆละลายพฤติกรรมท่ามกลางบรรยากาศของขุนเขาที่ไม่ไกลจาก กทม.มากนัก ท่านใดไม่พักก็สามารถไปกลับได้นะครับ ค่าอาหารแชร์กันนะครับ ท่านใดว่างๆสะดวกๆ ขอเชิญนะครับ สามารถพาญาติหรือคุณพ่อ คุณแม่ ไปได้นะครับ ไม่มีอะไรเป็นทางการครับ สะบายๆสไตร์ ปลัดขวัญ ครับ ลงชื่อได้เลยครับ (ความก้าวหน้าจะแจ้งเป็นระยะครับ) ขออนุญาตผ่านทางคุณ ADmin ด้วยนะครับ (ข้อมูลเพิ่มเติม PMหรือ Email มาได้เลยนะครับ ไม่สะดวกให้เบอร์เพราะเคยมีปัญหาส่วนตัว) สำหรับสมาชิกที่พลาดและไม่เคยมามีตติ้งกัน ไม่ต้องกลัวว่าจะเขินนะครับ เดวก็รู้จักกัน งานนี้ไม่มีผลประโยชน์และเบื้องหลังใดๆทั้งสิ้น มีแต่มิตรภาพและความห่วงให้กัน..แค่นั้น ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2012, 09:36:40 โดย kwan47 »

akirabenz

ผมไปครับพี่ ชอบขับรถใกลๆ ไป2คนผมกับเเฟน

เบอร์โทรครับ 086สามสาม150สาม0  เบ็นซ์

ขอโทดด้วยครับพี่ที่ไม่ได้ไป (เพ้อ) กับพี่  :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2012, 17:24:44 โดย akirabenz »

kwan47

เอาแบ๊งค์ 20 ไปเยอะๆ นะครับ เหลือก็จ่ายค่าพวงมาลัยด้วย นะครับ  (ที่ร้าน "เพ้อ" เอาพวงมาลัยไปฝาก ไม่มาเสียนิ)  C:-)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2012, 17:03:49 โดย kwan47 »

asune46

• บุคคลทั่วไป
รอบที่แล้วพลาดไป รอบนี้ขอไปด้วยครับ
บูม o85 210 7272

ooooatooo

• บุคคลในตำนาน
    • http://www.clube46.com
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เอาแบ๊งค์ 20 ไปเยอะๆ นะครับ เหลือก็จ่ายค่าพวงมาลัยด้วย นะครับ  (ที่ร้าน "เพ้อ" เอาพวงมาลัยไปฝาก ไม่มาเสียนิ)  C:-)

เดี๋ยวรอบหน้าจะไปช็อปรถพี่ปลัด เพราะตอนนี้รถผมนอนน้ำลายยืดอยู่ ปั๊มพาวเวอร์หมดแรงไปแล้ว คิคิ

ผู้ร่วมอุดมการณ์รอบนี้ก็ลงชื่อและเบอร์โทรไว้สำหรับติดต่อนะครับ จะได้รู้จำนวนที่แน่นอนครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Schwarzrosette

• OHHHHHHHHHH
อยากไปนะ แต่ผมเป็นพวก Non-Acohol น่ะสิ T.T

asune46

ขอโทษนะครับ
รอบนี้แนวไหนหรอครับ
จะได้คิดว่าชวนแฟนไปดีไหม :-\ :-\ :-\

kok_233:)

โอวพี่ปลัด...บรรยายได้สุดยอดเลยครับ :)) :))
ตอนนี้โดนคุมแจเลยอ่ะ... O0 O0
กลับบ้านตื่นมา...หมดตัวเลย ต้องแปะคุณมาร์คไว้อีก :'( :'(
พี่ปลัดทิปเขาใหญ่สักต้นเดือนไม่ดีก่าเรอพี่ ::) ::)ปลายเดือนติดภารกิจรับใช้ชาติครับ :-X :-X

ooooatooo

• http://www.clube46.com
โอวพี่ปลัด...บรรยายได้สุดยอดเลยครับ :)) :))
ตอนนี้โดนคุมแจเลยอ่ะ... O0 O0
กลับบ้านตื่นมา...หมดตัวเลย ต้องแปะคุณมาร์คไว้อีก :'( :'(
พี่ปลัดทิปเขาใหญ่สักต้นเดือนไม่ดีก่าเรอพี่ ::) ::)ปลายเดือนติดภารกิจรับใช้ชาติครับ :-X :-X

ขายหวยเหรอครับ กิกิ

Sushi

• Klass 71
  • ขาประจำ
  • Klass 71
    • www.e46clubthailand.com
สุดยอดมากคับงานนี้ สนุกสนานเป้งกันเองมาก งวดหน้าเอาใหม่ มันส์ดี....คิคิ >:D

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
ไปด้วย อ้วย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >:D ครับ อับ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-[
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
รอบที่แล้วพร้าด แต่ถ้ารอบนี้ผมไป เอาลูกไปด้วยได้เปล่าวครับ O0 O0 O0

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

treety

• เก่งกันจริงๆ
เสียดายพี่ขวัญกลับก่อน ไม่งั้นนะ  >:D

kwan47

รอบนี้ ไม่มีมิติใดๆทั้งสิ้น ทานเหล้า(ปกติผมก็ไม่ทานเหล้าครับ) ทำอาหาร ร้องเพลง ฮาเฮ ไม่มีอบายมุข(แอร์แบคคู่) กิจกรรมสัมพันธ์ละลายพฤติกรรม ขาละ20บาท ใครได้จ่ายค่าอาหาร ส่วนรุ่นใหญ่และเด็กน้อย(ถ้าไป)ก็ช๊อปและเพลิดเพลินธรรมชาตินะครับ กำหนดการสปอนเซอร์ เขากำหนดให้ช่วงนี้แหระครับท่าน นอกเหนือจากนี้ต้องเสียเงิน เป็นบ้านพักส่วนตัวครับ สบายๆสมาชิกท่านใด สมถะจะเอาเต๊นท์ไปกางนอน ก็ได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2012, 19:23:03 โดย kwan47 »

29_FEB_s3.46

เขาใหญ่อากาศกำลังดีเลยครับ.. :D

nonglek

• ขาประจำ
รอบนี้ ไม่มีมิติใดๆทั้งสิ้น ทานเหล้า(ปกติผมก็ไม่ทานเหล้าครับ) ทำอาหาร ร้องเพลง ฮาเฮ ไม่มีอบายมุข(แอร์แบคคู่) กิจกรรมสัมพันธ์ละลายพฤติกรรม ขาละ20บาท ใครได้จ่ายค่าอาหาร ส่วนรุ่นใหญ่และเด็กน้อย(ถ้าไป)ก็ช๊อปและเพลิดเพลินธรรมชาตินะครับ กำหนดการสปอนเซอร์ เขากำหนดให้ช่วงนี้แหระครับท่าน นอกเหนือจากนี้ต้องเสียเงิน เป็นบ้านพักส่วนตัวครับ สบายๆสมาชิกท่านใด สมถะจะเอาเต๊นท์ไปกางนอน ก็ได้นะครับ

แอร์แบคคู่หากันไปเองนะครับเพื่่อนสมาชิก 

ขาละ 20 ผมมี2ขา ก็ 40 ดิ ใครเอาหมา เอา แมวไปจ่าย 80 ครับ  มีเพื่อนสมาชิกท่านไหนเลี้ยง กิ้งกือ ตะขาบ อะไรพวกนี้แนะนำเอาไว้ที่บ้านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2012, 09:31:41 โดย kwan47 »

Jeeranapong B.

• I'm behind the BMW's wheel
อยากไปนะ แต่ผมเป็นพวก Non-Acohol น่ะสิ T.T

ผมไปร้านเพ้อดื่มแต่น้ำเปล่าตลอดงาน ก่อนกลับดื่ม on the rock 1 แก้ว ให้พี่ Xkenny ฉะนั้นไม่ดื่มก็ไปได้ครับผม  :-*

ลงชื่อไปด้วยครับ แต่ขอเอาเต้นท์ไปกางนอนนะครับผม  >:D
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

Fortis

• Read Only

ผมไปร้านเพ้อดื่มแต่น้ำเปล่าตลอดงาน ก่อนกลับดื่ม on the rock 1 แก้ว ให้พี่ Xkenny ฉะนั้นไม่ดื่มก็ไปได้ครับผม  :-*

ลงชื่อไปด้วยครับ แต่ขอเอาเต้นท์ไปกางนอนนะครับผม  >:D

ผมก้อ pepsi ตลอดงานเช่นกันครับ ไปได้ครับ

topsecret2523

• คนคุ้นเคย
อบอุ่น จิงใจ มากคัฟ กับครั้งที่ผ่านมา ทริปเขาใหญ่นี้เน้นแบบครอบครัว ใครว่าง มาจอยกัน คร๊าฟฟ.   (ผม กะลังจะนอนเปิดมาเจอเกริ่น กะทู้ เกริ่นนำของพีขวัญ ผมตาสว่างเลยรายละเอียดคบถ้วนจิง ๆครับ^^ ) ....

RAT_E46THAILAND

• ขาประจำ
บรรยากาศอบอุ่นมากๆ ครับ. ถ้ามีโอกาศไม่พลาดแน่งานแบบนี้

ning2511

• ขาประจำ
ผมอยู่บุรีรัมย์ ใกล้ๆพอดีขอพาแฟนไปเขาใหญ่ด้วยนะครับพี่ปลัด

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ถ้าไปคงต้องพก(ผู้บังคับหมู่ไปด้วยแล้วละคราวนี้) งานนี้ท่านยิ้มไปใหม >:D
เก่า แต่ไม่แก่นะ

kwan47

ยินดีครับ มีตติ้งรอบนี้ แบบครอบครัว ที่พักฟรี อาหารเครื่องดื่มอเมริกันแชร์ เหลือส่งคืนครับ ทุกคนระดับเดียวกันหมด ไม่มีแบ่งเกรดครับ สมาชิกท่านใดมีคู่ก็พาไปด้วย (พาคู่ไปคิดคนเดียวครับ ตามกฎ ป.โทรามคำแหงครับ) เดวนี้เขาใหญ่มีแหล่งเอ๊าเล็ต ให้ช๊อปหลายที่ น่าช๊อปทั้งนั้นครับ

PETE_S

พลาดเพราะติดงานรอบที่แล้ว

รอบนี้ขอรบกวนติดสอยห้อยตามไปด้วยคนนะคับ

พีท 089-142-9090 คับ

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด

ดื่มพอขำ ๆ น้องรัก  ::) เอิ้ก ๆๆ

ว่าแจ่เขาใหญ่ไปด้วยอยู่แล้วคร้าาาบ  ;)
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
ยินดีครับ มีตติ้งรอบนี้ แบบครอบครัว ที่พักฟรี อาหารเครื่องดื่มอเมริกันแชร์ เหลือส่งคืนครับ ทุกคนระดับเดียวกันหมด ไม่มีแบ่งเกรดครับ สมาชิกท่านใดมีคู่ก็พาไปด้วย (พาคู่ไปคิดคนเดียวครับ ตามกฎ ป.โทรามคำแหงครับ) เดวนี้เขาใหญ่มีแหล่งเอ๊าเล็ต ให้ช๊อปหลายที่ น่าช๊อปทั้งนั้นครับ

;) พี่ขวัญสุด ๆ อ่ะครับพี่ ละเอียดมาก ๆ ว่าแต่ผมพาภรรยาไปด้วย จะได้ตายใจไงครับพี่  >:D
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

kwan47

;) พี่ขวัญสุด ๆ อ่ะครับพี่ ละเอียดมาก ๆ ว่าแต่ผมพาภรรยาไปด้วย จะได้ตายใจไงครับพี่  >:D
[/quote

สักวันเขาจะ..เบื่อตามไปแอง ทนๆเอาหน่อย ช่วงนี้ ไว้มีเฮ..555++++

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2012, 14:02:32 โดย kwan47 »

tonbabu

รอบที่แล้วผมพลาด รอบนี้ อาจจะขอไปด้วยนะครับ พี่ขวัญ ชอบเขาใหญ่  :-X :-X :-X

kwan47

มีตติ้งรอบนี้ อยากให้คุณยิ้ม ณ.บางแสน และคุณกฤษดา ณ.บางขุนนนท์ มาร่วมด้วยจัง..แล้วมาเจอกับคุณรุจ ณ.นครปฐม ประกบด้วยคุณอ้วน คุณต้นบาบู คุณโฆสิต คุณฟรอรีส คุณตรีตี้ ด้วยละก้อ..มัน พะยะค่ะ  แต่อย่ามาเจอคุณkok233 นะครับ เดวเมาปริ้น กระเป๋าตังส์หายอีก ล่ะ..ฮึม ส่วนคุณหนุ่ม1012ตอบรับแล้วล่ะครับ คุณป้อม ณ.ฐานขุดเจาะ อย่าลืมชวนคุณฮาร์น ณ.สตูลมาด้วยนะครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2012, 15:28:28 โดย kwan47 »

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
มีตติ้งรอบนี้ อยากให้คุณยิ้ม ณ.บางแสน และคุณกฤษดา ณ.บางขุนนนท์ มาร่วมด้วยจัง..แล้วมาเจอกับคุณรุจ ณ.นครปฐม ประกบด้วยคุณอ้วน คุณต้นบาบู คุณโฆสิต คุณฟรอรีส คุณตรีตี้ ด้วยละก้อ..มัน พะยะค่ะ  แต่อย่ามาเจอคุณkok233 นะครับ เดวเมาปริ้น กระเป๋าตังส์หายอีก ล่ะ..ฮึม ส่วนคุณหนุ่ม1012ตอบรับแล้วล่ะครับ คุณป้อม ณ.ฐานขุดเจาะ อย่าลืมชวนคุณฮาร์น ณ.สตูลมาด้วยนะครับ

พี่ปลัดครับ ถ้าผมไม่ติดอะไรจะไปด้วยแน่นอนครับ  ขอบคุณครับ  :-X
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน