ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงสมาชิกนะครับ(ท่านที่ให้ดูรถวันเสาร์)  (อ่าน 1381 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
รายงานผลหน่อยนะครับ เป็นอย่างไรบ้าง  1 น้องเทียนที่ดับกลางอากาศเอาเข้าอู่แล้วเป็นไงบ้่าง 2 คุณโจ้ หรือเปล่าไม่แน่ใจ เรื่อง dsc ลองหาเซ็นเซอร์มาเปลี่ยนยัง ช่วงปีใหมผมอาจจะลงใต้ยาวนะครับได้เรื่องยังไง ส่งข่าวกันหน่อยนะ (ส่วนงานมิตติ้งชาวแก๊ง46 ผมเองก็ไม่ได้ไป เบื่อคุณเมียมากจะทำไงดีหว่า จะปลีกตัวมันช่างยากนัก กลัวแต่จะไปมั่วสุม5555ตูละเซ็ง555) ขอโทษชาวแก๊งด้วยที่ไม่เคยจะได้ไปพบปะเลย เฮอๆๆๆๆๆๆๆๆ :'( :'( :'( O0
เก่า แต่ไม่แก่นะ

jokmitl

• แฟนพันธุ์แท้
Re: ถึงสมาชิกนะครับ(ท่านที่ให้ดูรถวันเสาร์)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 09:32:24 »
 :) ผมโจ้ครับ ยังไม่ได้หาเซนเซอร์เลยครับ(ถ้าท่านไดมีต้องการขายหรือให้ยืมลองเปลี่ยนผมขอรบกวนด้วยครับ) ว่าแต่คุณหนุ่มลงใต้นี่ไปไหนครับ ผมก็ลงเหมือนกัน ผมกลับบ้านที่ อ.ทุ่งสง จ.นครศรี ครับ

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
Re: ถึงสมาชิกนะครับ(ท่านที่ให้ดูรถวันเสาร์)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 10:00:43 »
ผมไปภูเก็ตครับ กับพังงาครับ  O0 พาครอบครัวไปเที่ยวจ้า :))
เก่า แต่ไม่แก่นะ