ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านไหนอยู่ใกล้ สุขุมวิท77 อยากรบกวนมาดูรถให้หน่อยครับ  (อ่าน 1686 ครั้ง)

jayzda81

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ได้รถมาเมื่อต้นเดือนครับ ไม่มีความรู้เลย เพิ่งเปลี่ยนฟิล์มมาครับ เบื้องต้นมีขับได้ปกติดี มีเสียงพัดลมแอร์ดัง(ไม่ดังมาก)แอร์เย็นดี ระบบขับขีดี มีรอยน้ำมันซึมที่ห้องเครื่องและเฟียงท้าย เลยอยากให้ดูให้หน่อยครับ ว่าควรแก้ไขอะไรก่อนตามลำดับครับ งบน้อย จะพยายามทำเดิมขับครับ พิกัด คอนโดลุมพินีวิลล์ สุขุมวิท77 ซอย อ่อนนุช3-5 ใกล้วัดมหาบุศย์ วัดใต้ บิ้กซีอ่อนนุช btsอ่อนนุช

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
แนะนำช่างไปแล้วนะครับ  :-X

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

aqover

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ทักทายได้ครับ อยู่ lumpini center ครับ แถว ๆ อาคาร D จอดอยู่สีดำ ทะเบียน ภร601 ครับ