ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนคอมแอร์มาใหม่ แล้วรู้สึกพัดลมมันดังขึ้น เกี่ยวกันมั๊ยครับ ?  (อ่าน 928 ครั้ง)

OaTt

• แฟนพันธุ์แท้
พึ่งเปลี่ยนคอมแอร์มาใหม่ครับ รู้สึกเปลี่ยนแล้วพัดลมมันดังขึ้นพอสมควร (ขนาดปิดกระจก ยังได้ยิน ) ไม่ทราบว่าเกี่ยวกันมั๊ยครับ ? หรือ ต้องสังเกตจุดไหนเป็นพิเศษรึเปล่าครับ ?

อีกอย่างครับ ตอนนี้แอร์ช่องเล็กๆฝั่งคนขับ + คนนั่ง รู้สึกลมแอร์เบามาก เป็นที่หนามเตยแอร์รึเปล่าครับ ? แต่ตรงกลางคอนโซลลมแรงปกติครับ  O0

ขอบคุณครับ  :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2014, 15:13:30 โดย OaTt »