ผู้เขียน หัวข้อ: และมาชวนตีกอล์ฟครับ ทูปะเตมี Shot gun start 6.15น. ครับ ว่าง 3 ที่ครับ  (อ่าน 2710 ครั้ง)

bank4s

• ขาประจำ
  • รักว่ะ E46 อ่ะ
พี่ๆตีกอล์ฟแล้วว่างมาออกรอบกันครับ

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
วันไหนครับพี่แบงค์???

bank4s

• ขาประจำ
พรุ่งนี้ครับโย....มาๆ มีทัวโปรมาจอยด้วยคนนึงนะตอนนี้ครับ

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
พรุ่งนี้ครับโย....มาๆ มีทัวโปรมาจอยด้วยคนนึงนะตอนนี้ครับ
เสียดายจริงๆผมอยู่หัวหิน ไว้โอกาสหน้าไม่มีอะไรไม่น่าพลาดแน่ๆครับ เอ๋..ว่าแต่ shot gun นี่แข่งหรอครับทำไมต้อง short gun ด้วยครับพี่แบงค์???

bank4s

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เสียดายจริงๆผมอยู่หัวหิน ไว้โอกาสหน้าไม่มีอะไรไม่น่าพลาดแน่ๆครับ เอ๋..ว่าแต่ shot gun นี่แข่งหรอครับทำไมต้อง short gun ด้วยครับพี่แบงค์???

คือสนามทูปะ เป็นสนามทหารที่มีระบบการจัดการเยี่ยมเลยครับ โดยเฉพาะเสาร์อาทิตย์ ต้องมีการ booking ก๊วนตามเวลา และปล่อยเป็นรอบ รอบแรก 6.15 รอบ 2 ออก 12.30(ประมาณนี้) ทำให้ต้องให้นายไปประจำแต่ละหลุมไงครับ แล้ว start พร้อมกัน เพื่อจะได้ไม่มีก๊วนติด ถึงติดก็น้อยครับ ตามนี้ครับโย ไว้โมเมมากทม อย่าลืมให้พี่ได้ออกรอบกะว่าที่ LPGA world ranking ของประเทศไทยนะครับ ถือว่าเป็น Honor นึงในชีวิตเลยครับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ผมเคยไปตีกับเพื่อน ตีกันจนไม้หักไปเลย เลยเลิกตีไปนั้งจิบเบียร์ จีบหญิงดีกา แล้วก็ไม่เคยตีกันอีกเลย555 :))

ไม้ยังเต็มบ้านอยู่เลย :'(

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467