ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!ต่อไปนี้ถ้ามีข้อความไร้สาระแล้วทำให้สมาชิกเกิดความรำคาญแล้วแตกแยกผมขอลบครับ!!!!!  (อ่าน 2990 ครั้ง)

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ตามที่ตั้งกระทู้เลยครับ .......(ไร้สาระทุกกรณีเลยนะครับ ผมจะลบทั้งหมด)....... O:-)

ถ้าใครยังไร้สาระซำ้ซาก และถ้าถูกเตือนแล้วยังไม่ฟัง ผมจะตัดรายชื่อออกจากสมาชิกทันทีครับ O:-) O:-) O:-) O:-)

..................................................................

คือต้องมีกฎกันหน่อยครับ เพราะ web เราไม่ใช่มีเฉพาะเด็ก ที่จะนึกจะทำหรือโพสอะไรก็ได้ เราต้องคำนึงถึงผู้หลักผู้ใหญ่ที่เป็นสามชิกในนี้เช่นกัน หลังจากนี้จึงอยากจะขอให้คิดก่อนที่จะโพสกันนะครับ ....(แต่ไม่ใช่ว่าจะโพสเรื่องเฮฮาไม่ได้ ยังโพสได้เหมือนเดิม แต่ขอให้อยู่ในขอบเขตนะครับ)....

ขอบคุณครับ  :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 13:11:15 โดย Awirut »

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Chris

• แฟนพันธุ์แท้
Born to be a Bimmer lover
I'm a E46 addict!
''อคติ คือสิ่งที่คนโง่ใช้แทนเหตุผล''

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ตามที่ตั้งกระทู้เลยครับ .......(ไร้สาระทุกกรณีเลยนะครับ ผมจะลบทั้งหมด)....... O:-)

ถ้าใครยังไร้สาระซำ้ซาก และถ้าถูกเตือนแล้วยังไม่ฟัง ผมจะตัดรายชื่อออกจากสมาชิกทันทีครับ O:-) O:-) O:-) O:-)
  มีใคร เกรียนๆๆๆ หรือเปล่าครับ ก่อนลบออกเตือนเขาหน่อยดีดีกว่าครับ ถ้าไม่ฟังค่อยลบ บางท่านก็ไม่ตั้งใจกวน ครับ O0 :-\
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
คือต้องมีกฎกันหน่อยครับ เพราะ web เราไม่ใช่มีเฉพาะเด็ก ที่จะนึกจะทำหรือโพสอะไรก็ได้ เราต้องคำนึงถึงผู้หลักผู้ใหญ่ที่เป็นสามชิกในนี้เช่นกัน หลังจากนี้จึงอยากจะขอให้คิดก่อนที่จะโพสกันนะครับ ....(แต่ไม่ใช่ว่าจะโพสเรื่องเฮฮาไม่ได้ ยังโพสได้เหมือนเดิม แต่ขอให้อยู่ในขอบเขตนะครับ)....

ขอบคุณครับ :-X

ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

นพดล

จริงครับ เห็นด้วย ;) ;) ;)

asune46

• บุคคลทั่วไป

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป

ก็ตามนั้นไปครับ  น้องๆๆ ก็เคารพพี่ๆๆที่ อวุโสนิดนึงละกันครับ แซวได้แต่อย่าลามปาม ...จะได้ไม่ผิดใจกัน555 :-* :-X
เก่า แต่ไม่แก่นะ

krissanova

• Golf - Kris - Krissanova
  • กอล์ฟ
คุณรุทธ์ครับ ใช่ผมรึเปล่าครับที่ลงรูปไร้สาระ อ่านแล้วไม่สบายใจเลย
จริงใจ พูดตรง ไม่ชอบทะเลาะ ไม่เข้าใจถามได้ ไม่พอใจบอกได้ ขออธิบายบ้างได้มั้ย แบบสุภาพชน

Awirut

คุณรุทธ์ครับ ใช่ผมรึเปล่าครับที่ลงรูปไร้สาระ อ่านแล้วไม่สบายใจเลย

หมายถึงสมาชิกควรมีสำมาคารวะนะครับ เพราะหลังๆดูเหมือนจะไม่ค่ออยเครารพผู้หลังผู้ใหญ่กันนะครับ :-*

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/

ไม่ใช่ครับ รูปยังมีขอบเขตที่เหมาะสมครับ รับได้    แต่บทสทนาออกจะดังไปนิด ( ฮ่า )
และ เวปนี้ก็มี ผู้หญิงน้อยมาก  จริงๆ  O0
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

taitarcom

• ต้าร์ครับ ^^"
    • -

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*

krissanova

• Golf - Kris - Krissanova
  • กอล์ฟ

ไม่ใช่ครับ รูปยังมีขอบเขตที่เหมาะสมครับ รับได้    แต่บทสทนาออกจะดังไปนิด ( ฮ่า )
และ เวปนี้ก็มี ผู้หญิงน้อยมาก  จริงๆ  O0

โล่งอก คิดว่ารูปที่ผมลงเป็นเหตุซะอีก เพราะว่ารูปผมทำให้เกิดการแย่ง (จะเป็นเจ้าของ) จนเกิดความรำคาญ (ที่มันก็แค่รูป)
เห็นว่าบอร์ดมีแต่ข้อความ แล้วดูๆมาไม่มีผู้หญิงสักคน (ที่แสดงตัว) ก็เลยเจตนาให้เกิดรอยยิ้มในหมู่สมาชิกที่เข้ามาอ่าน
เพราะสาวๆ ที่ผมเอามาลง จะจ้องตา กับคนอ่านเสมอ 555
จริงใจ พูดตรง ไม่ชอบทะเลาะ ไม่เข้าใจถามได้ ไม่พอใจบอกได้ ขออธิบายบ้างได้มั้ย แบบสุภาพชน

ก๊อง

• สวัสดีครับ
ข้อความไร้สาระแต่ทำให้ขำให้ยิ้มได้...อย่าลบเลยครับ  อารมณ์ดีทำให้สุขภาพดี  มีประโยชน์ครับ :))

ไร้สาระน่ารำคาญ...ลบครับ...เห็นด้วย
ก่อให้เกิดความขัดแย้งแตกแยกวุ่นวาย...ลบครับ...เห็นด้วยอย่างยิ่ง  :-X

( เอ่อ...ถ้าบ้างครั้งผมเผลอไปไร้สาระเข้าข่ายข้างบนนู่น ก็ช่วยตักเตือนก่อนก็ดีครับ จะลบให้เองเลยครับ 5555 )  :)) :)) :))
"กัมมุนา วัตตติ โลโก"

doctor alex

• ขาประจำ
ผมว่าก็ดูเป็นปรกติดีนี่ครับ  ไม่เห็นสัญญาณของความไม่เหมาะสมอะไรเลย  หรือมีอะไรเป็นเหตุที่ผมไม่ทราบหรือเปล่า  เพราะผมคิดว่าที่เป็นอยู่ตอนนี้ก็ปรกติดีอยู่แล้ว   เรืองไม่มีผู้หญิงในเวป   ถ้าอยากรู้ต้องทำ ประชาพิจารณ์  หรือนารีพิจารณ์ ว่าแท้จริงแล้วไม่เข้ามาด้วยเหตุใด  แต่ผมคิดว่าผู้หญิงคงมีโซเชี่ยลของเขา แล้วเรื่องรถเสีย ความรู้เกี่ยวกับการซ่่อม บางทีอาจคิดว่าไม่ต้องรู้ก็ได้  อ่านเรืองย่อหนังดีกว่า  หรือดูละครย้อนหลังดีกว่า  ( บรรทัดฐานคุณหมอผู้หญิงภรรยาผม )  จึงไม่มีความจำเป็นต้องดิสคัต discuss เกี่ยวกับเรืองโน่นนี่ของรถ  มีปัญหาค่อยใช้สามี หรือช่างเอา  นี่ความคิดผมนะครับ   .........

doctor alex

• ขาประจำ
ยังไงก็รับทราบและปฏิบัติโดยเคร่งครัดเสมอ................คับพ๊ม

ก๊อง

ผมว่าก็ดูเป็นปรกติดีนี่ครับ  ไม่เห็นสัญญาณของความไม่เหมาะสมอะไรเลย  หรือมีอะไรเป็นเหตุที่ผมไม่ทราบหรือเปล่า  เพราะผมคิดว่าที่เป็นอยู่ตอนนี้ก็ปรกติดีอยู่แล้ว   เรืองไม่มีผู้หญิงในเวป   ถ้าอยากรู้ต้องทำ ประชาพิจารณ์  หรือนารีพิจารณ์ ว่าแท้จริงแล้วไม่เข้ามาด้วยเหตุใด  แต่ผมคิดว่าผู้หญิงคงมีโซเชี่ยลของเขา แล้วเรื่องรถเสีย ความรู้เกี่ยวกับการซ่่อม บางทีอาจคิดว่าไม่ต้องรู้ก็ได้  อ่านเรืองย่อหนังดีกว่า  หรือดูละครย้อนหลังดีกว่า  ( บรรทัดฐานคุณหมอผู้หญิงภรรยาผม )  จึงไม่มีความจำเป็นต้องดิสคัต discuss เกี่ยวกับเรืองโน่นนี่ของรถ  มีปัญหาค่อยใช้สามี หรือช่างเอา  นี่ความคิดผมนะครับ   .........

พี่หมอครับ ผู้หญิงใช้สามีซ่อมและดูแลรถครับ จึงไม่สนใจที่จะเปิดดูเว็บฯรถ ดูแต่เว็บแฟชั่นน่ะครับ เช่นแม่บ้านของผมเป็นต้น   O0
เป็นสาเหตุที่เว็บเราไม่ค่อยมีผู้หญิงครับ 5555    :)) :))

doctor alex

• ขาประจำ
อ้าว  งั้นผมกับคุณก๊องก็เหมือนกัน  หัวอกเดียวกันสิครับ.......

ก๊อง

อ้าว  งั้นผมกับคุณก๊องก็เหมือนกัน  หัวอกเดียวกันสิครับ.......

เข้าใจกันๆๆ  :'(

55555  :)) :)) :))

ยิ้มบางแสน

ถ้าหมายถึงผมก็กราบขออภัยนะครับ บางทีก็เน้นฮามากไปหน่อยจนไม่รู้ว่าไปล่วงเกินพี่ๆ ยังไงจะปรับปรุงครับ แต่ยืนยันว่าหัวใจลูกผู้ชายชื่อยิ้มไม่เคยคิดลบหลู่ ดูถูก หรือล่วงเกินใครเลยครับ ขอบคุณครับ

:-X
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

spiritzas

ต้องขอโทษสมาชิกe46thailandทุกท่านด้วยนะครับ..สาเหตุที่มีกระทู้นี้ขึ้นมาเกิดจากการกระทำอันมิควรของผมเองครับ  :-X :-X :-X
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

วีรวิชญ์

ต้องขอโทษสมาชิกe46thailandทุกท่านด้วยนะครับ..สาเหตุที่มีกระทู้นี้ขึ้นมาเกิดจากการกระทำอันมิควรของผมเองครับ  :-X :-X :-X

ไม่เป็นไรครับ ไม่ได้มีเจตนาถ้าเข้าใจและรับรู้รับทราบเหตุผล ก็มีคนเข้าใจครับ ตัวผมยังอดไม่ได้ที่จะแซวสมาชิกที่สนิทกัน ยังไม่รู้ว่าจะมีคนโกรธหรือเปล่าก็ต้องขออภัยจริงๆ  :-X

ถ้าหมายถึงผมก็กราบขออภัยนะครับ บางทีก็เน้นฮามากไปหน่อยจนไม่รู้ว่าไปล่วงเกินพี่ๆ ยังไงจะปรับปรุงครับ แต่ยืนยันว่าหัวใจลูกผู้ชายชื่อยิ้มไม่เคยคิดลบหลู่ ดูถูก หรือล่วงเกินใครเลยครับ ขอบคุณครับ

:-X

คุณเป็นบุคคลในตำนาน ฮาอย่างเดียว เคยทำทุกอย่างยกเว้นประโยชน์ แต่พักนี้ผมเริ่มเห็นคุณยิ้มเป็นประโยชน์แล้วจริงๆ  :-X

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
เห็นด้วยครับ สนุกแบบมีขอบเขต เด็กให้ความเคารพผู้ใหญ่ ผู้ใหญ่ทำตัวให้เด็กเคารพ

สังคมในเวปของเราก็จะมีแต่ความสุขครับ

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
ถ้ามี ของผม ก็ขอโทษด้วยครับ!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 17:30:56 โดย Pitch win »

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ถึง คุณ spiritzas

จริงๆ ไม่ใช่กระทู้ ที่เกิดเหตุ กระทู้เดียวหรอกครับ ที่ผมลบไป  มันยังอีกหลากหลายกระทู้ ที่ผมไม่ได้ลบ
แต่ผมขอจบไม่พูดถึงมันอีกครับ

อยู่เป็นพี่น้องกัน ถ้าตักเตือนกันได้ มันก็อบอุ่นครับ

มันมาจากความหวังดีครับ ตอนนี้มันจบไปแล้ว ไม่เป็นไรครับ ไม่ต้องกังวลใจ
 ใจเย็นๆ นิดเวลา Post ในบอร์ด  เราไม่จำเป็นต้องพูดหรือพิมพ์ ความรู้สึก "ทั้งหมด" จากความคิดเรา
นึกถึงประโยชน์ ส่วนรวม และ ผลกระทบบุคคลอื่น ทั้งการใช้ภาษาที่ไตร่ตรองก่อนพิมพ์  และ ไว้เป็นหลักครับ

เรา เฮฮ่า กันได้ครับ เพราะเราเป็นพี่น้องกัน ถึงผมจะอายุมากกว่าคุณ ราว 20 ปี ก็ตาม

แต่ถ้ากระทู้ไหนมันเป็นเรื่องสาระ เชิงช่าง เราก็เลือกลักษณะ การตอบที่เหมาะสม ดู คุณ Rut หรือ ท่านอื่นๆ เป็นตัวอย่าง
 เวลาเล่น ก็เล่น ในกระทู้ที่เล่นจริงๆ  ไม่ปนกันไปหมด จนเลอะในทุกกระดาน

ขอบคุณครับสำหรับ PM ที่ส่งมาถึงผม  เราเป็นสมาชิก  ณ ที่แห่งนี้ เพราะเราชอบ เราใช้ สิ่งที่เรารักเหมือนกัน
 และ ทุกคนส่วนใหญ่เป็นคนดีครับ พร้อมจะช่วยเหลือกันด้วยน้ำใสใจจริง   :-*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 23:48:10 โดย Krisada511 »
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Awirut

ถึง คุณ spiritzas

จริงๆ ไม่ใช่กระทู้ ที่เกิดเหตุ กระทู้เดียวหรอกครับ ที่ผมลบไป  มันยังอีกหลากหลายกระทู้ ที่ผมไม่ได้ลบ
แต่ผมขอจบไม่พูดถึงมันอีกครับ

อยู่เป็นพี่น้องกัน ถ้าตักเตือนกันได้ มันก็อบอุ่นครับ

มันมาจากความหวังดีครับ ตอนนี้มันจบไปแล้ว ไม่เป็นไรครับ ไม่ต้องกังวลใจ
 ใจเย็นๆ นิดเวลา Post ในบอร์ด  เราไม่จำเป็นต้องพูดหรือพิมพ์ ความรู้สึก "ทั้งหมด" จากความคิดเรา
นึกถึงประโยชน์ ส่วนรวม และ ผลกระทบบุคคลอื่น ทั้งการใช้ภาษาที่ไตร่ตรองก่อนพิมพ์  และ ไว้เป็นหลักครับ

เรา ฮ่าเฮ กันได้ครับ เพราะเราเป็นพี่น้องกัน ถึงผมจะอายุมากกว่าคุณ ราว 20 ปี ก็ตาม

แต่ถ้ากระทู้ไหนมันเป็นเรื่องสาระ เชิงช่าง เราก็เลือกลักษณะ การตอบที่เหมาะสม ดู คุณ Rut หรือ ท่านอื่นๆ เป็นตัวอย่าง
 เวลาเล่น ก็เล่น ในกระทู้ที่เล่นจริงๆ  ไม่ปนกันไปหมด จนเลอะในทุกกระดาน

ขอบคุณครับสำหรับ PM ที่ส่งมาถึงผม  เราเป็นสมาชิก  ณ ที่แห่งนี้ เพราะเราชอบ เราใช้ สิ่งที่เรารักเหมือนกัน
 และ ทุกคนส่วนใหญ่เป็นคนดีครับ พร้อมจะช่วยเหลือกันด้วยน้ำใส่ใจจริง   :-*

เป็นพี่ที่สุดยอดจริงๆครับ ;) ;) ;)

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
อยากให้สมาชิกทั้งหลายเห็นแก่่ส่วนรวมเป็นหลัก เพราะเว็บนี้เป็นเว็บที่ไม่ได้มีผลตอบแทนทางการเงิน ต้องใช้ความเสียสละของสมาชิกหลายๆ ท่านมาตอบปัญหาจากความรู้และประสบการณ์ ให้ท่านสมาชิกใหม่ๆ หรือสมาชิกที่ไม่มีความรู้เรื่องเครื่องยนต์กลไกร ของ BMW E46 รวมทั้งผมด้วย....ดังนั้นการใช้ชีวิตอยู่ร่วมกันในสังคมแห่งนี้...จำเป็นต้องยอมรับกฎกติกาซึ่งทำให้สังคมแห่งนี้ได้รับความรู้ และการแก้ปัญหาต่างๆ ในการใช้รถ ตลอดจนความเฮฮาสนุกสนานตามประสาพีีๆ น้องๆ......ด้วยความเคารพรักสมาชิกทุกท่านเป็นอย่างยิ่ง