ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ อยากทราบ ชื่อลาย สเป็คหน้าหลัง 18 ราคา? แล้วชี้เป้าหน่อยครับ?  (อ่าน 1151 ครั้ง)

basfca

• แฟนพันธุ์แท้
รบกวนผู้รู้ อยากทราบ ชื่อลาย สเป็คหน้าหลัง 18 ราคา? แล้วชี้เป้าหน่อยครับ?

Tap

ถ้าเป็นล้อแท้จะอยู่ใน e90 ตัว m sport ชื่อลาย 193m spec 18X8 et34 18x8.5 et37 ครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

basfca

ขอบคุณมากครับ อยากได้ อยากได้  :( :( :(

Tap

ลองดูใน bms ครับ เห็นลงขายอยู่เรื่อยๆ หรือลองไปถามร้าน ก หรือ ร้านเล้ง ก็ได้ครับเพื่อมีคนมาเปลี่ยน

Cy

ร้านแถวรามอินทราเรียกลาย ขาไก่ วงก๊อบ 5500ครับ18"

basfca

อยากได้แท้ครับ จะลองหาดูครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ที่เคยเจอมือสองราคาแรงอยู่ครับเพราะ ส่วนมากเจ้าของถอดขายเองกันครับ

แต่ที่ผมเคยเจอล้อแท้ลายนี้ขอบ18 ใส่46 กลับเฉยๆ แต่ล้อก็อปลายนี้ขอบ19 ใส่ 46 ผมกลับมองว่าสวย งงกับตัวเองเหมือนกันครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

basfca

ไม่รีบครับ มีหลุดมาก็เก็บได้ครับ ไม่มีก็รอท่านที่มีแล้วเกาะกะบ้านครับ รอเก็บบ้าง แบบว่าแฟนชอบว่าใส่ E46 แล้วสวยดี  :( :( :'(

Tap

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ลองดูครับว่ายังอยู่หรือป่าว

basfca

ของขายไปเที่ยงวันนี้เองครับ โดนตัดหน้าไปแล้ว ไม่รู้บังเอิญจัง 555 รอเนื้อคู่ต่อไป :-*