ผู้เขียน หัวข้อ: บอกตรงๆ ลงรูปไม่เป็น  (อ่าน 1595 ครั้ง)

Or_signal_

• คนคุ้นเคย
บอกตรงๆ ลงรูปไม่เป็น
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 23:22:42 »
 :) ;D  สวัดดีครับพอดีพึ่งเป็นสมาชิกใหม่ของบ้านนี้ ขับรถมาก้อหลายคันแต่งมาก้อเยอะ(แต่งสวยนะคร้าบ)  แต่บอกตรงๆลงรูปไม่เป็นยังไงพี่ช่วยบอกขั้นตอนและวิธีการด้วยนะครับ(เอาที่ละขั้นตอน+รูปภาพประกอบยิ่งดี)เพื่อจะได้ถ่ายรูปมาลงไว้ขอคำปรึกษา :(555+
Black Devil 323iiiiii_

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
Re: บอกตรงๆ ลงรูปไม่เป็น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 23:40:33 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
:) ;D  สวัดดีครับพอดีพึ่งเป็นสมาชิกใหม่ของบ้านนี้ ขับรถมาก้อหลายคันแต่งมาก้อเยอะ(แต่งสวยนะคร้าบ)  แต่บอกตรงๆลงรูปไม่เป็นยังไงพี่ช่วยบอกขั้นตอนและวิธีการด้วยนะครับ(เอาที่ละขั้นตอน+รูปภาพประกอบยิ่งดี)เพื่อจะได้ถ่ายรูปมาลงไว้ขอคำปรึกษา :(555+

ลองดูตามนี้ครับ อาจจะช่วยได้ครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Pyester Studio™

• Pyester : Online
  • ขาประจำ
  • I  My 3er!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 02:12:24 »

+1 ค่ะ ตอนแรกก็ลงไม่เป็นจริงๆค่ะ แต่อาศัยความมั่วเอาค่ะ
ถึงตอนนี้ก็คาดว่าจะลงอีกทีก็ต้องมั่วเหมือนเดิมค่ะ 55

แต่เท่าที่ทราบคือ ต้องลงรูปผ่าน คอมพิวเตอร์ PC เท่านั้นรึเปล่าค่ะ
เพราะเคยลองลงจาก iPad iPhone โทรศัพท์มือถือญาติพี่น้องก็ลงไม่ได้นี่ใช่ป่าวค่ะ
เหอๆ

สู้ๆค่ะ55
Pyester Studio™ 

Contact Us : +66888565565  (LINE ID : Pyester)

H.T. THANAYONT.,ltd 

SHIPPING :  JAPAN -THAILAND 

BMW   MERCIDEZ BENZ  TOYOTA  HONDA etc..

Automotive and Accessories From JAPAN

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 07:47:32 »

+1 ค่ะ ตอนแรกก็ลงไม่เป็นจริงๆค่ะ แต่อาศัยความมั่วเอาค่ะ
ถึงตอนนี้ก็คาดว่าจะลงอีกทีก็ต้องมั่วเหมือนเดิมค่ะ 55

แต่เท่าที่ทราบคือ ต้องลงรูปผ่าน คอมพิวเตอร์ PC เท่านั้นรึเปล่าค่ะ
เพราะเคยลองลงจาก iPad iPhone โทรศัพท์มือถือญาติพี่น้องก็ลงไม่ได้นี่ใช่ป่าวค่ะ
เหอๆ

สู้ๆค่ะ55

ใช่ครับต้องลงในคอมอย่างเดียวครับ iPad-iPhone ลงไม่ได้ครับ เพราะผมก็ใช้ iPad เล่นอยู่ แค่ถ่ายรูปเหตุการเก็บไว้ แล้วกับบ้านตอนเย็นค่อยลงในคอมอีกทีครับ ผมใช้วิธีนี้ครับ
 ;) ;) ;)

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 11:09:39 »
IPAD  IPHONE ลงรูปจาก แอปพลิเคชันจาก photobucket ง่ายมาก  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน