ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ อยู่ชลบุรี ฝากตัวด้วยคับ ::) แนะนำอู่แถวชลหน่อยคับอู่ไหนทำดีมั่ง  (อ่าน 1988 ครั้ง)

plueme46

• แฟนพันธุ์แท้
สมาชิกใหม่ อยู่ชลบุรี ฝากตัวด้วยคับ ::) แนะนำอู่แถวชลหน่อยคับอู่ไหนทำดีมั่ง

asune46

• บุคคลทั่วไป
ยินดีต้อนรับครับผม :)

คนขายเนื้อ

• บุคคลในตำนาน
  • มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
ยินดีต้อนรับครับ  แถวเมืองชลต้องปรึกษา  คุณ ยิ้มบางแสน  ครับ 
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

nuiba

• DeliGolf

ยิ้มบางแสน

ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบ

เรื่องอู่แนะนำได้ครับ แต่จะถูกใจป่าวไม่รู้ แหะๆ ส่วนผมเข้าศูนย์ตล๊อด
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

นพดล

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
ตายิ้ม..เริ่มมีแก็งส์แระ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

PAE_ZA

• ขาประจำ
อู่ทำbmwเส้นบายพาส ชื่อชลบุรีอินเตอร์ ใกล้นิคมอมตะ ราคาไม่แรงครับ

ถ้างานไม่ยากซื้ออะหลั่ยให้ช่างแถวบ้านเปลี่ยนเองก็ที่ร้าน. อนุวัฒน อยู่เยื้องๆกับโรงแรมอีสเทิร์น. ราคาเดียวกันกับหลังวัดโสมครับ

ฟันธงและคอนเฟิร์ม :))

ถ้าตังค์เยอะก็เข้าศูนย์เหมือนคุณยิ้ม สบายใจแถมมีประกันอะหลั่ยด้วย :-X

วีรวิชญ์

ด้วยความยินดีครับ มีอะไรปรึกษาเฮียยิ้มนะครับ.... ;)

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

plueme46

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนคับ

tonbabu

plueme46

พวกพี่ๆเอารถไปแต่งอู่ไหนกานบ้างคับอยากหล่อบ้างแต่ไม่รู้ทไที่ไหนดี

plueme46

ขอรบกวนถามอีกเรื่องคับ ถ้าจะเช็คช่วงล่างหน่อยเช็คร้านไหนดีคับ ฝนชลบุรี ???

prekyuak

• ขาประจำ

วีรวิชญ์

ขอรบกวนถามอีกเรื่องคับ ถ้าจะเช็คช่วงล่างหน่อยเช็คร้านไหนดีคับ ฝนชลบุรี ???

ลอง PM ถามคุณยิ้มบางแสนครับ .. :-*

ยิ้มบางแสน

อู่นอกสำหรับเช็คช่วงล่าง ผมยังไม่เคยเอาไปทำนะครับ แต่ที่ไปใช้บริการอย่างอื่นบ่อยๆ และลองคุยๆ ดูก็มีอู่เฮียจง หนองมน ครับ ช่างค่อนข้างเก่ง แต่หลายคนบอกงานทำนานเพราะรถเขาเยอะมาก ซ่อมทั้งเบนซ์และ BMW ลงโทรไปปรึกษาดูครับ 081-8626630 เฮียจง

เรื่องอู่ผมได้แต่แนะนำนะครับ ส่วนการซ่อมนั้นมันเป็นเรื่องที่ต่างกรรมต่างวาระกันไป
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

champ aroha

ดีค๊าบบบ.... ผมแชมป์ สีดำ ตาตก อยู่แถววังมุข บางแสน ยินดีที่ได้รู้จักค๊าบบบบ...อิอิ

ยิ้มบางแสน

ดีค๊าบบบ.... ผมแชมป์ สีดำ ตาตก อยู่แถววังมุข บางแสน ยินดีที่ได้รู้จักค๊าบบบบ...อิอิ

ยินดีต้อนรับครับผม

Noomai

Welcome krub บางแสนผมวิ่งผ่านประจำครับ อิอิ วิ่งไปศรีราชา

tanarat

• มือใหม่หัดขับ
  • *
สวัสดีครับ ผมเพิ่งมาใหม่เช่นกันครับ  :)