ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ E46 ไม่รู้ว่าดำหรือน้ำเงินครับ  (อ่าน 7703 ครั้ง)

Nae

• คนคุ้นเคย
Re: สวัสดีครับ E46 ไม่รู้ว่าดำหรือน้ำเงินครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 22:22:58 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
แหม่ๆ ข้างหน้านี่ทำเหมือนผมทุกอย่างเลยนะครับ โดยเฉพาะ ไฟวงแหวน กับไฟเลี้ยว  >:D  >:D

ไฟเลี้ยวผมมีที่มาด้วยครับ แงะเองหัก ปลิวหาย เลยต้องไปหาใหม่  :))

จริงเหรอครับ?  ???  ??? คือผมจะบอกว่า เหมือนกันเลยครับ แงะแล้วหัก แปะกาวกลับ. ..หาย ปล.นี่ถ้าเป็นข้างขวานี่เราจะมีที่มาเหมือนกันเป๊ะเลยนะครับแหม่  >:D  >:D

ผมแงะหัก 2 ข้างครับ ปลิว 2 ข้าง  :)) :))

แบบว่าอารมณ์ของมันมากับรถล่ะนะ ไฟเลี้ยวมันติดอยู่กับบล๊อกนานไป พอจะแงะออกมาดู.. .ไม่ยอมออก  :-\  :-\

แงะไปแงะมา ออก! ออกแต่ฝา  O0  O0 ผลตามมาเจ๊งเลย ซื้อมาติดใหม่  :))  :))

kombig

• บุคคลในตำนาน
Re: สวัสดีครับ E46 ไม่รู้ว่าดำหรือน้ำเงินครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 11:41:46 »
สวยครับ ได้รถวิ่งน้อยมาสภาพดีมากๆๆ ของผม 11 ปีวิ่งมา 82000 โลว่าน้อยแล้วนี้น้อยกว่าเยอะมาก

T.Tankittiphob

• บุคคลในตำนาน
  • 330Ci/M54+LPG
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 21:06:23 »
สวยครับ ได้รถวิ่งน้อยมาสภาพดีมากๆๆ ของผม 11 ปีวิ่งมา 82000 โลว่าน้อยแล้วนี้น้อยกว่าเยอะมาก
ของผม11ปีเช่นกัน วิ่งไป74,000Km.

ขอถามเจ้าของกระทู้ด้วยครับ ฝากระโปรงทำที่ไหนครับ ปมอยากทำบ้างครับ

allenwalker

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 11:39:02 »
ของผม11ปีเช่นกัน วิ่งไป74,000Km.

ขอถามเจ้าของกระทู้ด้วยครับ ฝากระโปรงทำที่ไหนครับ ปมอยากทำบ้างครับ

ฝากระโปรงต้องถามเจ้าของเก่าครับ ผมรับมือสองมา เรียนเชิญคุณ mana ครับ

เห็นว่าขึ้นลายกระโปรงใหม่เลย แล้วก็เจาะรูปหน้าเพิ่มให้ใส่กระจังไฟยกครับ แต่ทำจากฝาตกตกเดิม

oody bm330

• แฟนพันธุ์แท้
  • Smile to yourself and people beside you
    • www.concepthome.co.th
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 13:30:46 »
load ได้ใจ :) :)