ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆผู้ที่ใช้รถอยู่โซนภาคตะวันออกนะคับ แอดเข้าไลน์กลุ่มคับ  (อ่าน 2267 ครั้ง)

sittzz

• ขาประจำ
ขอเชิญเพื่อนๆแอดเข้าไลน์กลุ่มโซนภาคตะวันออกได้นะครับเพื่อใครที่ใช้รถอยู่โซนภาคตะวันออกเพื่อใครรถมีปัญหาแถวไหนหรือเครื่องยนต์มีปัญหาอะไรจะได้เอาไว้พูดคุยกันได้คับ แอดเข้าไลน์ผมได้เลยนะคับยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ ไลน์ผมคับ sittzz แอดได้เลยนะครับ แอดแล้วแจ้งว่าขอเข้ากลุ่ม ตะวันออกคับ ไลน์กลุ่มชื่อ E46 Eastern Thailand นะคับ ชื่อย่อกลุ่มคือ Est.คับ ขอบคุณคับ^^ :cheerup:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2016, 01:17:19 โดย sittzz »

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
สาวเยอะไหมฝั่งนั้น ^^

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

sittzz

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ตอนนี้ในกลุ่มมีอยู่50กว่าคันคับส่วนสาวๆมีอยู่แค่คันสองคันแค่นั้นคับพี่ต้อม5555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2016, 15:45:31 โดย sittzz »

jirasak1

• แฟนพันธุ์แท้

Thanabodee.sit

• คนคุ้นเคย

sittzz

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
แอตลายไปแร้วนะครับ

แอดแล้วรบกวนทักทีคีบ จะได้ดึงเข้ากลุ่มได้ถูกคนคับ หรือใช้Id อะไรอยู่รบกวนแจ้งด้วยคับ
ขอบคุณคับ

tom46

ตอนนี้ในกลุ่มมีอยู่50กว่าคันคับส่วนสาวๆมีอยู่แค่คันสองคันแค่นั้นคับพี่ต้อม5555+

:-\ :-\ :-\ :-\

K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made

Thanabodee.sit

• คนคุ้นเคย
ทักไปแล้วน่าจะไม่เหนครับ ไอดีลายผม arm-sateptape

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
 ""ชูสองนิ้ว::   ::handsome::   ::handsome:: 
มารวมกันเยอะๆ ครับ เผื่อมีการจัดนัดรวมตัว พบปะสังสรรค์ ในแต่ละกลุ่ม จะได้พบเจอกัน ครับ   ""ชูสองนิ้ว::   ""ชูสองนิ้ว::   
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์

sittzz

• ขาประจำ
""ชูสองนิ้ว::   ::handsome::   ::handsome:: 
มารวมกันเยอะๆ ครับ เผื่อมีการจัดนัดรวมตัว พบปะสังสรรค์ ในแต่ละกลุ่ม จะได้พบเจอกัน ครับ   ""ชูสองนิ้ว::   ""ชูสองนิ้ว::   

:cheerup: :cheerup: :cheerup:

sittzz

• ขาประจำ
ทักไปแล้วน่าจะไม่เหนครับ ไอดีลายผม arm-sateptape

รับทราบคับผม พอดีพึ่งตื่นคับ พึ่งเห็นคับ  :cheerup:

Worachot

• คนคุ้นเคย
ผมแอด ไม่ได้ ตัวติดกันเลยป่าวครับ

sittzz

• ขาประจำ

ติดกันตัวเล็กหมดตามนี้คับผม sittzz   :cheerup:

sittzz

• ขาประจำ
กลุ่มนี้จัดตั้งขึ้นมาเพื่อความสะดวกในการพบปะพูดคุยกันสำหรับเรื่องปัญหาต่างๆเกี่ยวกับรถยนต์การตกแต่งรถยนต์การช่วยเหลือกันในพื้นที่ใกล้เคียงกัน หรือกลุ่มอื่นๆที่ปัญหารถเสียระหว่างทางเวลามาโซนภาคตะวันออก พวกเราโซนภาคตะวันออกยินดีช่วยเหลือครับ  มิได้จัดตั้งกลุ่มขึ้นมาเพราะหวังเป็นการค้าขายทำกำไรใดๆจากเพื่อนๆที่ใช้รถด้วยกัน กลุ่มเราเน้นเป็นน้ำใจมากกว่าครับ มีอะไรให้กันได้กลุ่มเราให้กันตลอดครับ หรือของที่ขายกันในกลุ่ม เราจะขายกันในราคารที่ถูกมากๆครับ ถูกกว่าปกติทั่วไปแน่นอนครับ เหมือนแจกว่างั้นครับ กลุ่มเราไม่ต้องการให้เพื่อนๆมาพูดจาให้ร้ายกัน หรือพูดจาแทงข้างหลังกันครับ และอยากจะบอกเพื่อนๆสมาชิกว่ากลุ่มเราไม่มีใครเป็นหัวหน้าหรือใครเป็นใหญ่ทั้งนั้นนะครับในความคิดผม ถึงใครจะเรีบกผมว่าประธานกลุ่ม หรือหัวหน้ากลุ่ม ผมบอกเลยผมรู้สึกเฉยๆกับมันมากเลยครับ ผมไม่ใช่คนบ้ายอหรือหลงตัวเอง จิ๊บๆมาก555+ และอีกอย่างผมมีความรู้สึกว่าถ้าใครจะเป็นหัวหน้ากลุ่มไม่ว่ากลุ่มไหน ต้องมีความเสียสละให้เพื่อนๆมาก่อนเป็นอันดับหนึ่ง ไม่ใช่ทำเพื่อตัวเองก่อน หรือหากินกับเพื่อนๆสมาชิกโดยที่เราเป็นหัวหน้ากลุ่ม กลุ่มเราทุกคนเป็นพี่น้องกันหมดครับ มีสิทธ์เท่าเทียมกันทุกท่านนะครับ ผมแค่มีความรู้สึกว่าผมเป็นตัวกลางในการจัดมิตติ้ง จัดกิจกรรมต่างๆ ในโซนภาคตะวันออกเท่านั้นครับ เพราะเรื่องแบบนี้ทุกๆกลุ่มต้องมีคนจัดการเรื่องแบบนี้ขึ้นมาครับ ไม่งั้นจะไม่มีการได้พบปะสังสรรค์กันครับ จึงอยากบอกเพื่อนๆที่จะเข้ามาร่วมกลุ่มตะวันออกนะครับ ผมทำอะไรผมทำเพื่อกลุ่มตลอด ไม่ได้ทำเพื่อหวังผลประโยชน์ใดๆใส่ตัวเองแม้แต่น้อย ส่วนคนไหนที่ปากหมาว่าผมอยากดัง ตั้งตัวเป็นใหญ่ สำหรับคนที่มีความคิดเห็นแบบนี้ช่วยไปไกลๆด้วยนะครับ ผมไม่เคยอยากดัง หรืออยากเด่น แต่ผมอยากแต่งรถ และก็ชอบแต่งรถมากๆด้วย ผมคิดว่าถ้าผมจะดังหรือจะเด่นมันคงมาจากรถที่ผมแต่งมันอย่างเต็มที่มากกว่า ไม่ได้มาจากนิสัยหรือสันดานของผม ถ้าคุณอิจฉาผมมากผมก็ขอแสดงความเสียใจด้วย ผมคงช่วยอะไรคุณไม่ได้ แต่ผมสามารถที่จะรอคอยซ้ำเติมคุณได้มากกว่าเพราะท้ายที่สุดแล้วความอิจฉาริษยาของคุณมันจะกลับมาทำร้ายตัวคุณเอง สังคมจะตัดสินคุณเอง คุณอย่าคิดว่าคนอื่นเค้ารู้ไม่ทันคุณ คุณคิดว่าคุณฉลาดมากกว่าคนอื่นหรือครับ ถ้าคุณคิดเช่นนั้นคุณก็แสดงความโง่ออกมาให้คนอื่นเค้าเห็นตั้งแต่ต้นแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2016, 01:51:10 โดย sittzz »

tom46

เกิดอะไรกันขึ้นครับ ???

sittzz

• ขาประจำ
เกิดอะไรกันขึ้นครับ ???

ไม่ได้มีอะไรเกิดขึ้นเลยคับพี่ต้อม ที่พืมพ์แค่อยากให้คนที่จะเข้ามาในกลุ่มตะวันออกได้เข้าใจวัตถุประสงค์คับ เพราะเห็นหลายกลุ่มตั้งกลุ่มขึ้นมาเพื่อเป็นช่องทางธุรกิจมากกว่าที่จะทำเพื่อคนในกลุ่มมากกว่าคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2016, 11:43:16 โดย sittzz »

tom46

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
เก่า แต่ไม่แก่นะ

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
 ::2thmb::   ::2thmb:: 
สนับสนุน อีกเสียงนึง   ""ชูสองนิ้ว::   ""ชูสองนิ้ว:: 
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์

apichai

• คนคุ้นเคย

etubbped

• ขาประจำ