ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงคุณ doctor alex ครับ  (อ่าน 1751 ครั้ง)

Fortis

• แฟนพันธุ์แท้
  • Read Only
ถึงคุณ doctor alex ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 19:23:04 »
ถึง doctor alex ครับ

ผมไม่สามารถใช้ pm ได้ครับ

เลยขอตอบตรงนี้เลยนะครับ

ก่อนอื่นต้องขอโทษที่ตอบกลับช้านะครับ ลงไปทางใต้มาหลายวัน

การตกแต่งที่ทำมาสวยมากครับ ชมจริงๆ ขอถามหน่อยครับ ผมอยู่ไกล
> 1. เบาะนี่เปลี่ยนไหมครับ ผมอยากเปลี่ยนเบาะไฟฟ้าบ้าง ของผมไฟยกแต่เป็นเบาะแมนวล ไม่ทราบทำที่ไหน ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร มีร้านแนะนำไหมครับ
- ผมยกเบาะเปลี่ยนใหม่ครับ ยกมาทั้งตัวครับ เดิมผมเป็นไฟฟ้าพร้อมเมมโมรี่ ยกมาเป็นแบบเดียวกันครับ สำหรับจะปรับจากปรับมือ มาปรับไฟฟ้าผมไม่มีข้อมูลครับ  ส่วนเรื่องราคาโทรมาสอบถามครับ ขอตอบทางโทรศัพท์ 0819788168 ครับ

> 2.เคฟลาร์นี่ทำที่ไหน ทำเป็นลายไม้ได้ด้วยหรือไม่ ร้านที่แนะนำ ราคาประมาณเท่าใด

- ในส่วนของผมในจุดนั้น เป็นTrim ของ ZHP ครับ เป็นลาย Alu Cube เดิมๆครับ ซึ่งคล้ายกับ Carbon Kevlar

ส่วนลายไม้ หรือจะ Carbon Kevlar สามารถทำได้หมดครับ แนะนำ Lek Kevlar ดอนเมืองครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

29_FEB_s3.46

• บุคคลทั่วไป
Re: ถึงคุณ doctor alex ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 19:37:37 »
 ;) ;)

doctor alex

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 21:25:04 »
โอ  ขอบพระคุณอย่างสูงครับ   ไว้ผมจะโทรหานะครับ

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 00:14:19 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
โอ  ขอบพระคุณอย่างสูงครับ   ไว้ผมจะโทรหานะครับ

ยินดีครับผม  :-X

;) ;)

ขอบคุณครับ คุณมาร์ค

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 17:04:32 »
แวะมาแจ้งเบาะแสครับ ตอนนี้มีเบาะ alcantala sport ปรับมือเข้ามาครับ ยกใส่ได้เลยครับ

พรุ่งนี้ผมจะแวะเข้าไปที่ร้าน เด่วผมดูสภาพ กับสืบราคามาให้นะครับ :D

taitarcom

• ต้าร์ครับ ^^"
    • -
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 18:33:23 »
กำลังมองหาร้านทำลายไม้ภายในอยู่เลย ขอบคุณครับ  :-X

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*