ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งพิกัดกันหน่อยครับ พี่ๆๆน้องๆๆ(ถ่ายน้ำมันเกียร์)  (อ่าน 1798 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
มีน้องในเวปเป็นสมาชิกใหม โทรมาถามว่ามีร้านใหนแนะนำใหม สำหรับถ่ายน้ำมันเกียร์ผมเองบอกไปคราวๆๆแล้วแต่เพื่อให้เป็นประโยชน์กับสมาชิกท่านอื่นที่เคยไปถ่ายมาแล้วเจอร้านที่บริการดี(ไม่ตุ๋นเราจนเปื่อยอิอิอิอิ) แจ้งสถานที่กันหน่อยนะครับ  ขอเป็น 1 สถานที่ บริการ ราคาในการบริการ เพื่อให้น้องๆๆพี่ๆๆสมาชิกใหม เป็นทางเลือกกัน ใครอยู่ที่ใหนย่านใหนจังหวัดอะไร ลงใว้ได้เลยนะครับ (รบกวนแอดมินช่วยดันหน่อยนะครับ เพื่อเป็นประโยชน์)ขอบคุณมากครับ :-[ :-[ :-[ :-X :-X :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2012, 08:31:52 โดย num2012 »
เก่า แต่ไม่แก่นะ

BoonZaa

• แฟนพันธุ์แท้
  • 323i/M52tu+LPG
สนับสนุนครับ  ;)

MBM

• ขาประจำ
ดันๆๆ ::) ::) ::)

yuth_dec

• yuth_dec
ผมใช้บริการ  bm motor ลาดพร้าว 80 ครับ ราคากลางๆ..แต่บริการดี..ซ่อมทีเดียวจบครับ :D

วีรวิชญ์

ปัจจุบันผมใช้อู่ไกลบ้านเพื่อหาโอกาสหลบ ผบ. จ. นครปฐม ครับ (อู่ 285 พามึน)..!!!
 :-\ :-\ :-\

KcKc

keng hong thong
ระบบงานแบบ o ไว้ว่างใจได้ค่าแรงเบากว่า อะไหล่ผ่านยูโรปา
แชร์ครับ.

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
keng hong thong
ระบบงานแบบ o ไว้ว่างใจได้ค่าแรงเบากว่า อะไหล่ผ่านยูโรปา
แชร์ครับ.
ผมก็ใช้บริการที่นี่เหมือนกันครับ (พระราม7)

BoonZaa

• 323i/M52tu+LPG
ผมขอแนะนำอู่ช่างแอ๊ด ลาดพร้าว71 ครับ   ;) ;)

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ปัจจุบันผมใช้อู่ไกลบ้านเพื่อหาโอกาสหลบ ผบ. จ. นครปฐม ครับ (อู่ 285 พามึน)..!!!
 :-\ :-\ :-\

พี่อั๋นทำที่เดียวกับผมเลย555 :)) :)) :))

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Fortis

• Read Only
ผมถ่ายที่อู่ add auto ลาดพร้าว71