ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ ขอชมล้อ 19" สวยๆของพี่สมาชิกหน่อยครับ  (อ่าน 7182 ครั้ง)

RAT_E46THAILAND

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอบคุณมากครับ รถผมก็สีนี้ ได้แนวทางแล้ว

สีเดียวกับคุณ krisada เลย

PG3 หน้า 8.5 หลัง 9 ครับ

ขอชมรูปใหญ่ ด้วยครับ สวยมาก  :-*

ได้ครับพี่

หล่อมากครับ ยางหลังเบอร์อะไรครับ
รบกวนแนะนำหน่อยครับว่า PG 2 กับ PG3 แตกต่างกันอย่างไงครับ

จากที่ คุณ ยุทธ เล่าให้ฟังมานะครับ

จุ๊กลม จะอยู่คนหละ ตำแหน่ง อ่ะครับ และก็ระยะยื่นของ ขอบแมกซ์ชุดก้านต่างกันนิดหน่อยครับ

ตามรูป แรก PG2 ของ อ้วนแดง คุณ ยุทธ 36 รูปที่2 PG3 รถผมเองครับ. ส่วนตัวคิดว่าไม่ต่างกันมากครับ. ส่วนยางตอนนี้ใส่265/30/19. ใหญ่ไปนิดครับ ต้องล้มล้อช่วยนิดครับ ไม่ดี เปลี่ยนครั้งหน้าคงใช้245/35/19. ครับน่าจะลงตัวกว่านี้ครับ

ตามที่ผมเข้าใจนะครับ ทั้งคู่คือ PG2 ครับ แต่รูปบนมันคือรุ่นแรก ส่วนรูปล่างของคุณ RAT มันคือรุ่นหลังครับ
ส่วน PG3 ตามรูปนี้ครับ

ถ้าผิดพลาดก็ขออภัยครับ
    ไม่เป็นไรครับ ผมต้องขอบคุณมากกว่าที่ให้ความกระจ่างครับ. เดี๋ยวผมลองหาข้มลผหม่ครับ.  ส่วนตัวผมก็ว่าเหมือนกันมากครับO0 O0 O0

• ขาประจำ
ผมไปหาข้อมูลได้นิดหน่อยครับ ลองดูลิ้งนี้ดูครบ ไม่ค่อยละเอียดเท่าไรครับ ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Ryan_E46

• บุคคลในตำนาน
ผมไปหาข้อมูลได้นิดหน่อยครับ ลองดูลิ้งนี้ดูครบ ไม่ค่อยละเอียดเท่าไรครับ ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
งั้นสงสัยว่าผมจะเข้าใจผิดล่ะครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

• ขาประจำ
งั้นสงสัยว่าผมจะเข้าใจผิดล่ะครับ ต้องขออภัยด้วยครับ
. ผมก็ยังไม่ชัวร์ครับพี่. เพราะลายที่พี่บอกก็บอกเป็นpg3.  เหมือนกันครับ ยังงงอยู่เหมือนกันครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
PG3 ที่หมุดเยอะๆน่าจะเป็นล้อสำหรับซีรีส์ 7 นะครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

• ขาประจำ
PG3 ที่หมุดเยอะๆน่าจะเป็นล้อสำหรับซีรีส์ 7 นะครับ
.  ว่าแต่สวยเหมือนกันนะครับ แต่ต้องทำโป่แน่ๆเลยครับ

Jantevz

• คนคุ้นเคย
เห็น e46 ใส่ LM19 แทบละลาย

ต้องถ่ายรูปเก็บไว้ดูเลย555