ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตเริ่มกระทู้นี้เลย ส่งท้ายปีเก่า สวัสดีปีใหม่ทุกท่านอี46  (อ่าน 1765 ครั้ง)

doctor alex

• ขาประจำ
ได้เวลา ผมขอเริ่มกระทู้แห่งการอวยพร  ที่ใดๆ ที่สุดวิเศษ  สิ่งดีๆที่พึงจะมีแก่ผู้คิดดี ทำดี  ขอให้พรนั้นบันดาลให้ท่านสมาชิกทุกท่านมีความสุข  มีเงินทองใช้ตามอัตภาพ  ใครต้องการใช้มากขอให้มีมาก ขอให้รถยนต์ไม่มีอุบัติภัย อยู่เป็นคู่ใจทุกท่านนาน   มีครอบครัวอบอุ่น และเข้าใจในความชอบส่วนตัวของพวกเราที่รัก อี46  (อันนี้ผมคิดเอาเองว่าบางบ้านอาจจะมีงอนหรือน้อยใจนิดๆ)   และ  ที่ สำคัญทีสุด คือขอให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง  ประกอบการงานเป็นหลักของครอบครัว ได้ตลอดปี และตลอดไปครับ  ...................................  ท่านใดจะต่อให้ใคร ใช้กระทู้นี้เลยครับ

คนขายเนื้อ

• บุคคลในตำนาน
  • มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนไตยและสิ่งศักดิ์สิทธในสากลโลก อำนวยอวยพรให้ทุกท่าน  ไม่เจ็บไม่จนคิดหวังสิ่งใดก็ให้สมปราถณาครับ :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
ขอให้มีความสุขกาย สบายใจ กันทั่วหน้าครับ สวัสดีปีใหม่ครับ >:D
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
ขอให้เพื่อน พี่ น้อง สมาชิกทุกท่านประสบผลสำเร็จลุล่วงในทุกๆด้านของชีวิต ขอเทพเทวาปกป้องคุ้มครองรักษา ตั้งมั่นอยู่ในศีลและธรรม ขอให้E46ทุกท่านไม่เจ็บ ไม่ป่วย ไม่มีไข้ ค่าใช้จ่ายน้อยๆด้วยทุกท่านเทอญ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

mahama

• ขาประจำ
ขอให้มีเงินมีทองใช้ไม่ขาดมือ สุขภาพแข็งแรง มีความสุขตลอดปี ไม่มีเรื่องกลุ้มใจมารบกวน เข้ากันได้ดีกับเจ้า E46

Chris

• แฟนพันธุ์แท้
ขอให้ทุกท่าน รวย รวย ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ :D
Born to be a Bimmer lover
I'm a E46 addict!
''อคติ คือสิ่งที่คนโง่ใช้แทนเหตุผล''

kok_233:)

รวยๆ เฮงๆ ปีมะเส็ง แฮปปี้ทั่วกันน่ะครับ :)) :))

somsak

• 318iase / N46
ขอให้ทุกท่านร่ำรวย ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ สวัสดีปีใหม่ครับ

วีรวิชญ์

ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์บุญบารมีทั้งหลายอีกทั้งคุณบิดามารดาและครูบาอาจารย์ของทุกท่านส่งผลให้ทุกท่านที่ได้อ่านจงดลบรรดาลให้ท่านและผองเพื่อนทั้งบุตร-บริวาร จงมีความสุขความเจริญกาวหน้าในการดำเนินชีวิตตั้งมั่นในหลักธรรมและกรรมดีเพื่อประโยชน์สุข แด่เพื่อนมนุษย์และสิ่งมีชีวิตร่วมโลกเดียวกันด้วยเทอญ..... :-X :-X :-X

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ขอให้ร่างกายแข็งแรง และร่ำ่รวยกันทุกท่านเลยนะครับ ;) ;) ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2012, 20:46:39 โดย Rut »

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

mr.dol

• บุคคลทั่วไป
ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ สวัสดีมีชัย ทุกๆท่านทั่วกัน เทอญ

PETE_S

มีความสุขมากๆๆ ไม่เจ็บไม่จน แข็ง+แรงคับ ;D

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
สวัสดี ปีใหม่ จากใจจริง
ให้ชื่นสุข ในทุกสิ่ง ที่สร้างสรรค์
มีความรัก สามัคคี ดีต่อกัน
มีน้ำใจ แบ่งปัน ทุกวันไป   ;)

สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ยิ้มบางแสน

พี่ใหญ่ Krisada511 มาแบบอบอุ่นแบบลึกซึ้งตลอด วีดีโอโดนมากๆ เลยพี่ ขอให้มีความสุขในวันปีใหม่คร้าบ
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
พี่ใหญ่ Krisada511 มาแบบอบอุ่นแบบลึกซึ้งตลอด วีดีโอโดนมากๆ เลยพี่ ขอให้มีความสุขในวันปีใหม่คร้าบ
  ขอให้มีความสุขกันทุกคนนะครับ (แล้วพิเศษสำหรับตายิ้ม ขอให้ แข็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ) หมายถึงหลังนะจะได้ซิ่งมอไซได้เลย  :-[ :-[
เก่า แต่ไม่แก่นะ

giga

• The Ultimate Driving Machine
สุขกาย-สุขใจ แข็งแรงทั้งกาย-ใจ เป็นที่รักของทุกคนครับ
 O:-)

yuratchrian

สุขสันต์วันปีใหม่ ขอให้พี่ๆ เพื่อนๆ และครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขความเจริญ ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน อายุมั่นขวัญยืน ทุกๆคนนะครับ :-X
10 ปากว่า ไม่เท่า ตาเห็น
10 ตาเห็น ไม่เท่า มือคลำ
10 มือคลำ หรือจะสู้ ทำใช้เอง

KcKc

ได้เวลา ผมขอเริ่มกระทู้แห่งการอวยพร  ที่ใดๆ ที่สุดวิเศษ  สิ่งดีๆที่พึงจะมีแก่ผู้คิดดี ทำดี  ขอให้พรนั้นบันดาลให้ท่านสมาชิกทุกท่านมีความสุข  มีเงินทองใช้ตามอัตภาพ  ใครต้องการใช้มากขอให้มีมาก ขอให้รถยนต์ไม่มีอุบัติภัย อยู่เป็นคู่ใจทุกท่านนาน   มีครอบครัวอบอุ่น และเข้าใจในความชอบส่วนตัวของพวกเราที่รัก อี46  (อันนี้ผมคิดเอาเองว่าบางบ้านอาจจะมีงอนหรือน้อยใจนิดๆ)   และ  ที่ สำคัญทีสุด คือขอให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง  ประกอบการงานเป็นหลักของครอบครัว ได้ตลอดปี และตลอดไปครับ  ...................................  ท่านใดจะต่อให้ใคร ใช้กระทู้นี้เลยครับ

ขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้.
สวัสดีปีใหม่ครับ 2013
KcKc

Somchai

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ :) :) :)

นพดล

ขอให้มีความสุขยิ่งๆขึ้นไป คิดสิ่งไหนขอให้ได้สมปารถนาในปีใหม่นี้และปีต่อๆไปครับ :)

asune46

• บุคคลทั่วไป
ขอให้มีความสุข เจอแต่สิ่งดีๆในชีวิตครับ :)

namo

ไม่มีโรคภัยคือลาภอันประเสริฐ
ขอให้ขับ e46 อย่างมีความสุขทุกคนครับ

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
ขอให้พี่ๆน้องๆสมาชิกทุกท่าน ประสบแต่ความสุขความเจริญ และ E46 มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรงไม่ป่วยไม่งอแงทุกๆคันครับ

Chetcck

ขอให้ทุกคนจงประสบแต่ความสุข ความเจริญ ความก้าวหน้าในกิจการและการงาน คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนาทุกประการ ตลอดปี และตลอดไปครับ
ขายรถบรรทุกขนาด เล็ก กลาง ใหญ่ ISUZU 4-12 ล้อ
รับปรึกษาการต่อตัวถังรถบรรทุกทุกชนิด และ ให้คำปรึกษา
ด้านการจัดไฟแนนซ์รถบรรทุกขนาดใหญ่
E-Mail:[email protected]
มือถือ : 08-1969-7168

oon_resist

สวัสดีปีใหม่ครับ ขออวยพรให้พรของทุกๆท่านประสบผลครับ

OaTt

Happy New Year ทุกท่านนะครับ หล่อๆรวยๆทุกคนนะครับ