ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำอู่ซ่อม E46 ดีๆด้วยครับ โดนฟันจนจะขายรถทิ้งแล้ว  (อ่าน 4498 ครั้ง)

ช่าง ทอง

• แฟนพันธุ์แท้
    • www.changtongs.com
 :-* ได้ความรู้ดีจัง ชอบเวฟนี้ มาก ๆ  ;)
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

รับทำงาน จิวเวอร์รี่ เครื้องประดับ ทุกชนิด

namo

• บุคคลในตำนาน
ลองติดต่อ พี่ขวัญดูครับ เห็นว่าพึ่งวางเครื่องแถวพระนั่งเกล้า

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอบคุณทุกๆคอมเม้นที่ช่วยเสนอแนะทางออกมาให้นะครับ

ตอนนี้ผมกำลังรื้อหาใบเสร็จที่เคยทำกับอู่นี้มาให้พี่ๆช่วยดูครับ  ว่าทำอะไรไปแล้วบ้าง  ค่าใช้จ่าสมหตุผลรึเปล่า

หากรวบรวมได้ครบแล้วจะอัพรูปให้ดูอีกครั้งครับ

ขอบคุณครับ  ;)

ขอดูรายการซ่อมดังกล่าวด้วยครับ  ???
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

thanakornm

• บุคคลทั่วไป
แจ้งวัฒนะก็มี อู่สิทธิการาจ คับ ผมใช้ที่นี้อยู่ ลองเข้าไปคุยดูคับ