ผู้เขียน หัวข้อ: อู่ M... ตรงเลียบด่วน  (อ่าน 13347 ครั้ง)

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
Re: อู่ M... ตรงเลียบด่วน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 19:16:54 »
ด้วยความเคารพนะครับ

ผมว่าไม่น่าจะมาต่อกระทู้คนอื่นแบบนี้นะครับ
ถ้าหากใครเข้ามาอ่านแล้ว อ่านไม่หมดอาจจะทำให้เข้าใจผิดได้ อาจทำให้อู่เลียบด่วนเสียหายได้

แนะนำว่าน่าจะก๊อปข้อความทั้งหมดไปเปิดกระทู้ใหม่
และกลับมาลบข้อความในกระทู้นี้น่าจะดีนะครับ

ทั้งหมดนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะ

เทวา

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 20:12:44 »
ครับผม จะลบออกให้หมดครับ

เทวา

• **
Re: สน.
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 20:16:01 »
.

เทวา

• **
ขอโทษ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 20:20:11 »
งั้นผมคงต้องขอโทษทุกคนด้วยครับ ถ้าข้อมูลของผมมันทำให้ต้องกังวนใจกัน แล้วผมจะไม่เข้ามาโพส อะไรทั้งนั้นที่ต้องทำให้ใครต้องรู้สึกแย่กับสิ่งที่ผมอยากให้คนอื่นรู้ครับ ขอโทษ ... ผมเจอปัญหามาเยอะ มากแล้ว ครับ  ขอโทษ อีกครับที่ปัญหาผมมันไม่ได้ช่วยอะไรใครยังจะเป็นปัญหาของคนอื่นอีก ...

superking

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 21:35:36 »
ใจเย็นครับ คนเรามีความเห็นต่างกัน มีทั้งคนเข้าใจและคนไม่เข้าใจ   :-* :-*

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
Re: ขอโทษ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 02:03:09 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
งั้นผมคงต้องขอโทษทุกคนด้วยครับ ถ้าข้อมูลของผมมันทำให้ต้องกังวนใจกัน แล้วผมจะไม่เข้ามาโพส อะไรทั้งนั้นที่ต้องทำให้ใครต้องรู้สึกแย่กับสิ่งที่ผมอยากให้คนอื่นรู้ครับ ขอโทษ ... ผมเจอปัญหามาเยอะ มากแล้ว ครับ  ขอโทษ อีกครับที่ปัญหาผมมันไม่ได้ช่วยอะไรใครยังจะเป็นปัญหาของคนอื่นอีก ...

งง ครับ คุณมาตอบแบบน้อยใจอย่างนี้ไม่ถูกนะครับ ผมก็สงสัยอยู่ทำไมไม่ตั้งกระทู้ให้เป็นของตัวเองไปเลย เราไม่ได้ห้ามตั้งกระทู้ซะหน่อย ???

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 02:25:54 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ปัญหาของคุณเทวา เป็นประโยชน์สำหรับสมาชิกท่านอื่นๆครับ
ผมอ่านทั้งหมดแล้วก็เข้าใจเจตนา สมาชิกหลายคนก็เอาใจช่วยให้ผ่านพ้นด้วยดีครับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 09:52:31 »

ปัญหาของคุณเทวา เป็นประโยชน์สำหรับสมาชิกท่านอื่นๆครับ
ผมอ่านทั้งหมดแล้วก็เข้าใจเจตนา สมาชิกหลายคนก็เอาใจช่วยให้ผ่านพ้นด้วยดีครับ

ผมก็อ่านทั้งหมดครับ มันเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกท่านอื่นๆมาก และผมก็เห็นใจที่โดนแบบนั้น แต่พอมาเห็นโพสสุดท้าย มันไม่ใช่แหละ มาตอบแบบน้อยใจเป็นเด็กๆแบบนี้มันไม่ถูกครับ การตั้งกระทู้ในนี้มันไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย จริงๆผมเห็นด้วยกับพี่โฆสิทครับ มาตอบต่อกระทู้คนอื่นแบบนี้ อาจทำให้กระทู้นั้นจากดูดีกายเป็นดูไม่ดีได้ เนื่องจากบางคนอาจจะอ่านไม่หมด

แนะนำให้คุณเทวาตั้งกระทู้ใหม่ไปเลยจะดีกว่าครับ :-X

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467