ผู้เขียน หัวข้อ: จะหาอะไหล่โครงรถ จะมีไหมครับ (รถอุบัติเหตุ)  (อ่าน 2616 ครั้ง)

NIPP

• แฟนพันธุ์แท้
รบกวนหน่อยครับรถผมชนกลางลำด้านขวามา ซ่อมใกล้เสร็จแล้วขาดเฟรมสำหรับตัดต่อ (ในรูปเบอร์5) หาตามเซียงกงก็ไม่มีขายเพราะเขาตัดครึ่งคันไปหมดแล้ว อยากรู้ว่าร้านไหนพอมีโครงเหลือๆ จะขอซื้อตัดแบ่งออกมาครับ เบิกใหม่แพงมากครับ

ปล.รถไม่มีประกันครับ
DRIVE IT LIKE YOU STOLE IT.

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
Re: จะหาอะไหล่โครงรถ จะมีไหมครับ (รถอุบัติเหตุ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 07:03:45 »
ไม่รู้เหมือนกันแบบนี้จะหาจากตรงไหน เอาใจช่วยให้หาได้นะครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • บุคคลในตำนาน
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
Re: จะหาอะไหล่โครงรถ จะมีไหมครับ (รถอุบัติเหตุ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 12:52:21 »
สอบถาม ช่างรุท นครปฐม ดูครับ น่าจะมีนะครับ
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์