ผู้เขียน หัวข้อ: *** เรียนสอบถามอะไหล่ ล้อ Hamann PG2 แนวอนุรักษ์ สไตล์ Vintage ***  (อ่าน 12712 ครั้ง)

chooncheaw

• คนคุ้นเคย
ผมชื่อปุ่นนะครับ
ใช้ pg2 อยู่เหมือนกันครับ แต่ตอนนี้มีปัญหาน็อตยึดล้อหลุดไป 2 ตัว จะรบกวนขอแบ่งที่พี่สำรองไว้ได้มั้ยครับ ยินดีเข้าไปรับเลยครับ หรือรบกวนพี่ช่วยชี้เป้าร้านที่หาให้พี่ได้ ให้ผมด้วยได้มั้ยครับ หรือท่านอื่นมี ติดต่อมาได้เลยครับ

ปุ่น
0860607888

pargaye46

• มนุษย์ปกติธรรมดาในมุมสงบ
  • คนคุ้นเคย
ขอทราบข้อมูลจากพี่ พี่ นะครับ ฝาครอบดุมล้อ รถผมหายไป 1 ล้อ ครับ พี่พี่ พอจะมีเหลือให้ผม บ้างมั้ยครับ ขอซื้อต่อ ครับ และร้าน ก. เจริญ ร้านอยู่ตรงไหนครับ ชี้จุดให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ::kisskiss::

Anuwat Thammapala

• pao
  • คนคุ้นเคย
  • pao
ฝาเทียมสั่งที่ไหนคับ

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • บุคคลในตำนาน
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
ผมยังตามเก็บ ไปเรื่อย ๆ ครับ สำหรับ PG2
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์